Kinh nghiệm: Giải Đáp Nâng Mũi Giữ Được Bao Lâu Vậy Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 17/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Bỏ tiền ra cũng không phải là ít để nâng mũi mà nâng mũi giữ được bao lâu vậy? Sau em thấy chị em hay ghê á, tiền nâng mũi vậy, mình lấy làm được biết bao chuyện. Khâm phục chị em ghê. Ai làm chứ em không dám, tiền em dành đó cho con cho cái! Quan điểm cá nhân em thôi, chị em k đồng ý thì cũng đừng có ném đá em!

Nói thật luôn nha nâng mũi giữ được bao lâu là do mình. Nâng theo kiểu gì, làm ở đâu, tay nghề BS, cách chăm sóc mình ra sao bạn nha. Chứ nói như bạn nhiều người bỏ tiền nâng mũi là quăng tiền ra ngoài cửa sổ hay sao???

Mình biết mà bạn. Do có nhiều người nâng mũi xong được 1 – 2 năm thì tháo sụn bỏ. Nên mình thấy phí ấy

Thì đó tui mới nói là tùy bạn làm chỗ chất lượng hay không. Chứ ham rẻ làm chỗ kém chất lượng thì chịu rồi. Còn nhiều người nâng mũi 5 – 6 vẫn còn đẹp chán nha bạn.

Thấy nhiều người làm mũi không giữ được lâu nên tui nghĩ vậy thôi. Kiểu như đầu tư làm đẹp không đúng chỗ í.

Chị thì không biết nâng mũi giữ được bao lâu. Mà chị nghĩ nếu mình chăm sóc tốt thì mũi vẫn giữ lâu được nha em. Đây mũi chị mới nâng được 6 tháng

Mũi đẹp ghê luôn chị ơi. Em thích dáng mũi của chị ghê luôn á. Cũng định nâng mà chưa tìm được chỗ. Mũi này chị làm ở đâu vậy chị?

Nói thật em không rành về thẩm mỹ. Mà em thấy dáng mũi chị em ưng á nha. Nhìn dáng cao tự nhiên chứ không bị cứng đờ.

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi khắc chạm hàn quốc

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi giữ được bao lâu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 11/1/2023