Cần giúp: Giải Đáp Thẩm Mỹ Nâng Mũi Có Đau Không Các Mẹ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 11/1/2023.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Ước gì sáng thức dậy mũi mình cao luôn mà không cần phải làm gì ha! Em muốn mũi cao mà sợ đau, nâng mũi có đau không các mẹ webtretho. Giờ có tiền mà không dám làm thì phải làm sao đây. Khổ em ghê!Làm sao đây hả chị em??? Em muốn mũi cao lắm luôn rồi!

Nâng mũi có đau không các mẹ? Dĩ nhiên là có rồi em mình đứt tay có tí còn đau mà

Không ý em muốn hỏi có đau nhiều không á

À chị thấy không đau lắm trước khi làm có y tá gây tê cho mình rồi, làm xong có thuốc giảm đau nữa

Bộ chị nâng mũi rồi hả, thấy rành dữ hen

Đúng rồi em được hơn 4 tháng rồi nè

Dáng mũi cao thanh tú nhìn thần thái dễ sợ hà. Mê quá chị ơi!!!

Mê thì làm đi em, con gái cũng cần chút nhan sắc em à. Đừng ngại ngại vụ sợ đau, nâng mũi có đau không các mẹ này nọ nữa

Chị nói em hiểu rồi cũng bớt sợ. Mà chị chỉ chỗ cho em với.

Oh chị làm bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á. Bên này có Bác Sĩ Hùng ổng làm kỹ, mát tay chị thích lắm. Địa chị đây nha em

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi có thay đổi tướng số

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi có đau không các mẹ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...