Kinh nghiệm: Giảm cân bằng phương phám thiền, yoga, ăn chay, có mẹ nào kiên trì? vào đây chia sẻ!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi lubutan2, 17/8/2013.

1. lubutan2

lubutan2 tuvankhoe.com

Trước khi sinh em từng có lên chùa 2 tháng tập Thiền. Khi về bỏ tập lại béo lên 3 ký. Cách đây 2 năm sinh xong béo quay thêm 5 ký T.T. xấu xí nữa. Thế là em quyết định quay lại 1 ngày tập 30-45 phút ( trên chùa nguồi 2 tiếng) + với tậm yoga theo sách: 5 thức Tây tạng. ( các mẹ có thể lên Đinh lễ hỏi cuốn 5 thức Tây tạng về đọc) của giáo viên Yoga nổi tiếng.

sau 2 năm kiên trì em thừa nhận, mắt sáng long lanh, dáng gợi cảm lên bao nhiêu, sức khỏe tốt nữa. khuyên các mẹ lên lâu dài chứ đừng uống nhiều loại thuốc giảm cân lại đau đầu chóng mặt ( em từng thử 1 lần thấy vậy nên k dùng nữa)

Còn mẹ nào có kinh nghiệm nào hay hay về yoga có thể vào chia sẻ nhé nhé!:)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lubutan2
    Đang tải...

2. Mẹ Un In

Mẹ Un In Guest

Ðề: Giảm cân bằng phương phám thiền, yoga, ăn chay, có mẹ nào kiên trì? vào đây chia sẻ!

Thiền với yoga thì chắc là giảm chứ em thấy ăn chay béo lắm ạ.
    Chồng em ăn chay mà trộm vía giờ béo trắng ra.
    Ặc ặc.

3. lubutan2

lubutan2 tuvankhoe.com

Ðề: Giảm cân bằng phương phám thiền, yoga, ăn chay, có mẹ nào kiên trì? vào đây chia sẻ!

Ui thế ạ, vậy chồng bạn ăn chế độ như thế nào? đồ ăn chủ yếu như thế nào? nhưng anh ấy béo khỏe mạnh không? nhanh nhẹn hồng hào không?

4. lubutan2

lubutan2 tuvankhoe.com

có mẹ nào có kinh nghiệm khoản này nữa không?