Tâm sự Giúp Việc Như Bà Nội Sống Trong Nhà

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Bonyeuxinhdep123, 23/8/2018.

1. Bonyeuxinhdep123

Bonyeuxinhdep123 Thành viên tập sự

Có giúp việc nhà mom nào như nhà em không :)) nuôi ăn ở 5tr 1 tháng. Có thưởng tháng 13. Về quê cả tuần k trừ lương. Nói chung tự tiện như nhà mình. Chả là hôm trc bà ý đang nấu ăn trong bếp , em ngủ dậy đi từ trên tầng xuống k chào bà í :)) bà í chửi cho em sấp mặt ( chửi em láo , mất dậy , mới về làm dâu mà láo) trong khi mình về lm dâu đc 1 năm rồi chưa ai nói mình về việc ăn nói câu nào. Xong bà nấu đồ ăn để ra bàn k đậy lại ruồi bâu đầy lên em k ăn [​IMG] bà về phô với bà nội là nấu cơm nó không thèm ăn [​IMG] xong trưa lại về phô mẹ chồng em là em mất dậy , láo k chào[​IMG]xong bảo chồng em dạy lại em đi. mẹ chồng em thì bảo em là dù có thế nào đi đâu về hay làm gì phải chào bà í không thì bà í đi kể xấu mang tiếng bố me [​IMG]:)) còn việc bà í chửi em sấp mặt là DO TÍNH bà í thế em kệ k đc chấp bà í Cái định mệnh [​IMG] em k biết bà í là giúp việc hay bà nội em [​IMG] xong ngày nào cũng soi mói em để nịnh nọt ng trong nhà[​IMG] thế TÍNH như thế là đc quyền chửi ng khác à các mom [​IMG]:))
    Em đang định ra ở riêng, có mẹ nào thuê giúp việc theo giờ tại địa chỉ này chưa cho em ý kiến với
    https://www.tidy.vn/nha-cua/giup-viec-nha-theo-gio

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bonyeuxinhdep123
    Đang tải...