[HELP] Nghi vấn ngoại tình làm cách nào để tìm đc chứng cứ

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Thỏ Ơi - Mẹ Iêu Con, 7/10/2014.

1. Thỏ Ơi - Mẹ Iêu Con

Thỏ Ơi - Mẹ Iêu Con Thành viên mới

Em chào các mẹ ạ .... Nhà em ở Nam định nhưng có em và Ba em lên Hà Nội làm , 2 ba con ở cùng nhau tại chung cư của nhà .. còn mẹ và ông bà đang ở ND , Ba em làm cho công ty XNK , trước làm ở tập đoàn sông đà xong chuyển sang nghành XNK , chả là cách đây 1 tháng em đi chơi với bạn có bắt gặp Ba em đứng nói chuyện cùng cô gái nào ... xong 1 lúc sau 2 người đèo nhau đi đâu . em nghĩ chắc đồng nghiệp k sao , e về hỏi thì bảo bạn sếp nhờ chở đi ... em băn khoăn r lại thôi , trước em lấy sim phụ của bố em dùng thì tự nhiên lại có tin nhắn tin cũ là ... em hoa đây , anh đang làm gì đấy ... em nghĩ là nhầm nên thôi .... giờ cách đây 1 tuần bố e về nam định thì lại có tin nhắn về máy bố là Anh lên hà nội chưa... mẹ em đọc đc .. hỏi thì bố em k nói bảo k biết ... em sâu chuỗi các tình huống lại thấy suy nghĩ ... bây giờ mẹ em cứ bắt bố em về nd làm nhưng bố thì k thích .. em đang tính theo dõi bố em xem thế nào ạ ... bố em dùng Facebook , và loại máy Lenovo ... có mẹ nào bày cách giúp em xem số điện thoại hay háck mật khẩu FB thế nào k ạ.......

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thỏ Ơi - Mẹ Iêu Con
    Đang tải...

2. thungabnbg

thungabnbg

Ðề: [HELP] Nghi vấn ngoại tình làm cách nào để tìm đc chứng cứ

ko rõ là lậpboxx này có đúng ko?
    theo mình thì ban theo dõi bố xem sao?.......rồi tìm cách khuyên bảo bố
    nên dấu mẹ,,.......đàn ông mà lăng nhăng lăm

3. dochipxinh

dochipxinh

Hic, chỉ có người phụ nữ là khổ
    Khả năng nhiều bố bạn có chuyện ngoài luồng cũng nhiều
    Bạn âm thầm check đt khi bố ko để ý, theo dõi giờ giấc xem thê nào

4. nanobac

nanobac Thành viên đạt chuẩn

Những tình huống bạn đưa ra nghe thì cũng có vẻ có chút vấn đề nhưng không có gì đảm bảo chắc chắn cả bạn à. Hạnh phúc gia đình là rất quí lên phải hết sức cẩn thận. Việc hack facebook hay xem điện thoại không khả thi và không nên bạn ah vì đấy là tự do cá nhân rồi, nhất là đấy lại là bố bạn. Bạn có thể giành thêm nhiều thời gian hơn để tâm sự hay ở bên bố bạn, một lúc nào vô tình bạn có thể nhắc đến chuyện này một cách băng quơ để thử đánh động xem sao, bạn sẽ cảm nhận rõ hơn qua hành động thái độ và cử chỉ của bố bạn. Mình chỉ góp ý thế thôi, xin nhờ các bố các mẹ trên diễn đàn tư vấn tiếp cho bạn ý. Thanks!

5. Thỏ Ơi - Mẹ Iêu Con

Thỏ Ơi - Mẹ Iêu Con Thành viên mới

cảm ơn b nhưng hiện tai khó xem đc lắm , điện thoại cài mật khẩu , bố mình nóng tính lắm .. mình đang muốn hack fb của bố mà chưa bik cài phần mềm gì trong máy tính .....

6. Hamypham

Hamypham Thành viên rất tích cực

Không nên biết nhiều thì hơn nếu tim hiểu ra người đau lòng là mẹ b và b đàn ông không muốn mất sĩ diện b cứ coi như không thấy tim không đau

7. support8

support8 Administrator

Đúng là không biết thì thôi chứ biết rồi mà không ngọn ngành khó chịu lắm. Bạn nên theo dõi thêm để biết sự thật khi đó ông sẽ không chối bỏ được