Kinh nghiệm: Học Hỏi Làm Thế Nào Để Cải Thiện Ngực Xệ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 15/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em chào mọi người !!!!

Em có một thắc mắc mong mọi người ai biết thì chỉ em với chứ em không biết phải làm sao hết đó. Em năm nay 23 tuổi, đã có chồng và sanh được một cháu. Em cũng nghe mọi người nói sinh con xong cho con bú ngực xệ là chuyện bình thường nhưng tính chất công việc của em là người mẫu ảnh nên ngực xệ chụp hình xấu lắm ạ. Mấy nay em không dám nhận chụp bikini luôn. Cứ tình trạng này mấy nhãn hàng thời trang bỏ em mà đi tìm mẫu khác hết quá. Mọi người biết Làm thế nào để cải thiện ngực xệ thì chỉ em với em cảm ơn nhiều lắm !

Làm những nghề nghiệp mà cần ngoại hình thì phải chấp nhận thôi bạn ơi, Mình cũng là người mẫu ảnh nè. Trước là mẫu độc quyền cho một thương hiệu đồ bơi. từ lúc mình sinh con ngực xệ nên họ chấm dứt hợp đồng với mình. Đợt đó mình stress quá trời luôn. Nguồn thu nhập chính bỗng dưng bị cắt nên cũng khá loay hoay không biết sắp tới phải làm gì. Cũng may trước đi trình diễn thời trang quen được mấy chị người mẫu. Mấy chị khuyên nên đi nâng ngực đi. An toàn mà hiệu quả. Thế là đi làm luôn. Làm xong cực kì hài lòng. Mình casting và được nhận làm người mẫu độc quyền cho một hãng thời trang khác nổi tiếng hơn. Tính ra cũng là cái duyên

Đúng là cái duyên thật bạn ha. Thay đổi xong bỗng dưng cơ hội tới. Mà cho mình xem hình ngực bạn được không

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về làm thế nào để ngực bớt chảy xệ

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: làm thế nào để cải thiện ngực xệ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...