Kinh nghiệm: Học Theo Cách Khắc Phục Ngực Chảy Xệ Trên Mạng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 3/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Admin duyệt bài giúp em nha. Tình hình là ngực em bị chảy xệ chưa nặng lắm. Nhưng đang có dấu hiệu “ghê” hơn. Em tìm thấy có nhiều cách khắc phục ngực chảy xệ trên mạng quá chừng luôn. Nhưng không biết có hiệu quả không nữa tại thấy thủ công quá. Có người quen bảo em đến thẩm mỹ viện nâng ngực chảy xệ sẽ nhanh hơn. Nhưng đang lo không biết có an toàn không? Có mẹ nào làm chưa. Cho em ý kiến với.

nâng ngực chảy xệ bây giờ an toàn lắm em nha, chị đây sinh 2 đứa, đứa thứ 2 vừa cai sữa xong là chị nâng ngực chảy xệ liền luôn, giờ chị tự tin lắm, ngta nhìn còn tưởng chị chưa có con kìa

hiệu quả vậy luôn hả chị, em thấy nhiều cách khắc phục ngực chảy xệ trên mạng lắm mà thấy nó thủ công lắm, làm k biết đến khi nào mới hết chảy xệ

làm mấy cái đó hiêu quả k thì chị k có biết nhưng chị nghĩ nó hiệu quả cũng ít thôi, em đi nâng ngực chảy xệ cho nhanh mà còn bảo đảm hiệu quả hoàn toan, chị là ví dụ đây, chị sinh xong 2 đứa ngực nó to ra xệ khủng khiếp luôn, mà cũng nhờ vậy lúc nâng ngực chảy xệ lên, ngực đẹp mà còn tròn đẹp hơn thời con gái nữa, đúng kiểu mà gái 2 con trông mòn con mắt đó em :))

nghe chị nói em cũng ham quá mà ngực em sinh xong nó cũng k to lên được miếng nào, có hơi buồn. mà chị nâng ngực ở đâu vậy, bữa em nghe bạn nói cũng có tìm hiểu mà thấy nhiều chỗ làm quá k biết làm đâu cho chắc

chị làm bên ngô mộng hùng quận 3 nè em, bác sĩ Hùng giám đốc trực tiếp đứng ca luôn nên mát tay lắm em ơi

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về ngực xệ làm sao săn chắc

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: cách khắc phục ngực chảy xệ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 26/12/2022