Cần giúp: Học tiếng Anh cấp tốc!

Thảo luận trong 'Học tập' bởi Mizu Ryoo, 28/5/2013.

1. Hachiyu

Hachiyu Thành viên tập sự

Để việc học tiếng Anh được cải thiện 1 cách hiệu quả nhất thì bạn nên tự học thêm ở nhà nữa nhen, cố gắng mỗi ngày luôn, mình chọn khoá học giao tiếp quốc tế bên Liên Châu để có gv kèm mình sát sao cũng như có phương pháp học cụ thể, ngoài giờ học mình còn tự học bằng mã code học online trường tặng nữa, bạn muốn nâng cao khả năng giao tiếp thì tham khảo khoá học bên này xem nha 0913.335.203

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. bibaby

bibaby Thành viên mới

học cấp toocs1 tuần 5 buổi mà ngày nao cũng được học với bản ngữ,mình đang tham gia lớp đó ở ili đó,nhưng phải test trước,chứ nếu vào lớp bắt đầu tuy là có học với bản ngữ nhưng cũng có 1 ng việt còn từ lớp 2 trở lên mới học với người bản ngữ thôi,nếu như được học với điều kiện như vậy mà chăm 1 xíu nửa thì ok rồi ,mình thì mình tiến bộ cái phần nghe nói hơn xíu,nhưng nhiều lúc cũng hơi bực vì nghe được mà nói lại không nhiều do nhiều lúc không biết từ vựng của từ đó ra sao,làm biếng học từ vựng 1 xíu,hihi

3. đào văn lãm

đào văn lãm Thành viên mới

ăn 1 cái tết ,nghỉ 1 đợt dịch ,là coi như xong,thời gian mà học trước đó bỏ không rồi,mình đã làm biếng,đang học thấy ok nên hứng lên học,nghĩ 1 thời gian dài giwof chăng lẽ trở về vạch xuất phát,chán z

4. bibaby

bibaby Thành viên mới

có bạn nào đang học onl không ,tư vấn giúp m với

5. khỉ héo

khỉ héo Thành viên tập sự

tình hình dịch vậy thì cũng chịu,giờ chỉ có cách ở nhà học onl là tốt nhất thôi,nếu không học thì quên hết vậy mới khổ

6. trangmakeup93

trangmakeup93 Thành viên sắp chính thức

Nếu như để phục vụ công việc hoặc đi xin việc thì mình nghĩ mọi người có thể luyện thi Ielts nhé! Luyện thi Ielts mình hoàn thiện được 4 kĩ năng, thêm nữa là có chứng chỉ mình đi xin việc cũng thuận lợi hơn.
    Mình đã luyện thi Ielts ở Anh ngữ Enta, thành công nên mình biết. Mình cũng chia sẻ như vậy để bạn tham khảo thôi, tất nhiên là bạn cân nhắc sao cho phù hợp với công việc của mình. Bạn tham khảo đây nha https://www.facebook.com/entaenglish