Hội Buôn Súng đầu Năm 2008

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi Gấu Biển, 26/1/2007.

1. Gấu Biển

Gấu Biển Bắt đầu tích cực

Thân chào toàn thể hội viên của hội và các khách mời của VTV......:)
    Xin mạn phép cả nhà mở mục mơi- Phần I: Hội những người buôn súng đầu năm 2008
    Rất mong nhận được sự chỉ bảo của những người đi trước và sự ủng hộ của tất cả bà con
    :drinkers: Cùng nhau phấn đấu nhé!!!!!!!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Gấu Biển
    Đang tải...

2. Bố khoai

Bố khoai Thành viên tích cực

Chào Khoaiem em của bố khoai (cùng có chữ khoai) HÃY CHO VÀI lời miêu tả về "Hội những người buôn súng đàu năm 2008"

3. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Nhà bác cũng trong waiting list của hội buôn súng đó:mrgreen: nhà em giờ chỉ thèm buôn hoa thôi!!!:tonqe:

4. Gấu Biển

Vâng! Tất nhiên Khoaiem la iem của Bố Khoai roài.
    Dạ xin thưa bà con!!!Hội ra đời đơn giản vì rằng là mà..........nhà chồng iem toàn súng ạ. Những 4 khẩu súng, he he. Nhưng đã qua 2 giai đoạn roài mà vẫn chỉ có hoa, đến chồng iem là đoạn thứ 3.......nhưng đến nay mẹ chồng iem vẫn đang mong có 1 khẩu súng để .......mà vẫn chưa thấy đâu, làm iem cũng sốt ruột. Hic
    Một hôm mon men thế nào lại lạc vào đây, những tưởng sẽ tìm được 1 chút kinh nghiệm quý báu nhằm đem lại thành quả nhưng vẫn chưa thấy. Thành thử iem xin mạn phép khai trương cửa hàng buôn súng và rất mong mua bán được những khẩu súng vừa to vừa khoẻ ạ :mrgreen:
    Khổ cái tội, VC iem đều là con khỉ vàng, nên các cụ đi xem thì bảo năm Đinh Hợi ko được mà chỉ có năm Mậu Tý thui "chết chửa, lại mê tín nữa chứ", vả lại VC iem cũng mong có 1 khẩu súng trước tiên nữa "mong lắm lắm ạ" :tonqe: Tèn ten.......và thế là Hội buôn súng ra đời
    Rất mong nhận được sự chỉ giáo của các bậc bề trên

5. MeChipNhi

MeChipNhi Thành viên chính thức

Nhà BiBo mở "Hội bắt bướm" điiiiiiiiiiii! :mrgreen:

6. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Bác thấy em bạc cả mặt trắng cả tóc rồi đó!Mở hội nữa thì em die:mrgreen:

7. Gấu Biển

Lạ nhể!!!Sao dạo này nhà mình vắng tanh như chùa bà đanh thế nhẩy. Chắc các mẹ thấy Topic này mở ra sớm quá hay sao ma chẳng có ai quá giang vào đây thế.
    Dạ em xin thưa là không sớm đâu ạ, để buôn súng thành công là cả một giai đoạn trường kỳ đấy.(Nhờ Bác BiBo phát biểu đi ạ)
    Vậy kính mời bà con cô bác gần xa- có ai ở xa thì về gần, còn ai ở gần thì vô đây buôn bán và truyền khẩu kinh nghiệm cho anh em nhờ tí đê

8. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Hihihi có nhà tớ đây, xung phong tham gia hội buôn súng năm 2008, ai cũng nói Đinh Hợi hợp súng hơn hoa (được súng thì không sao chứ ra hoa nữa thì nhà tớ có cả Nhâm cả Đinh luôn).
    Mà ở cty chồng tớ (kể cả cũ lẫn mới + luôn cả bạn bè ông ý) đa số các ông KTS là ra ... hoa hết (hiếm súng lắm). Nên tớ rất nghi khả năng ra súng của "ông ý" (icon nói thầm nhé), do đó tớ ra "quyết định" hoa hay súng gì thì cũng 2008.

9. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Thì cứ dập dòm đi, không thì kén "bướm" về làm ... dâu.

10. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

hehhe, tks bác gợi ý nha!Em sẽ làm!
    @khoaiem: em ơi chị k có ý gì để phát biểu đâu\\:D/

11. Me bop

Me bop Bắt đầu tích cực

Chị ơi thế này thì mang tiếng KTS chết đi được;) :D Bằng chứng hội bạn em toàn KTS thế mà toàn ra súng hết chị a!!! Hay là hội bạn em toàn KTS nữ nhi???:D Mẹ Golden ơi cố lên!!!

12. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Có khi hội KTS nữ khác đấy :D . Hôm rồi tụ tập chính các "ông ý" công nhận mà. Điểm mặt anh hùng chỉ có được vài nhà có súng thôi.
    Đang bắt đầu chuẩn bị tinh thần đây, bước đầu là nhà tớ lại bắt đầu chiến dịch ... giảm cân (khổ ghê cơ).

13. Gấu Biển

Xin chào mừng thành viên đầu tiên của hội - Mẹ Golden.
    Báo cáo với mẹ Golden rằng thì là mà nếu mẹ Golden buôn ở hội này thì nhất định con nhà bà bình là 100% sẽ ra súng
    @mẹ BiBo: Chị cứ phát biểu đê, vì hội này do em khởi xướng nhưng kinh nghiệm thì em sẽ phải mời chị làm ông cố vấn đấy , à quên Bà cố vấn
    Rất hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp và sự tham gia nhiệt tình của tất cả các mẹ
    Trân trọng

14. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Nhà tôi thay mặt hội, trân trọng mời mẹ TB đến phổ biến kinh nghiệm đê.

15. M&M

M&M Thành viên tích cực

Ơ hơ,thế cái nhà Bibo này vào đây làm gì nhể. Đã có 2 khẩu súng vừa to vừa khoẻ rồi, ý quên 3 chứ nhỉ, tưởng vào đây để chỉ giáo chị em chứ.

À mà e lạc đề tí, hoá ra mẹ Bibo cũng là tuổi dê à, thế mà toàn gọi chị vì tưởng có 2 khẩu súng to thế kia thì phải lão làng lắm rồi.

Thấy các mẹ thành lập hội buôn súng, em cũng phải mở topic thành lập hội buôn hoa mới được, ngứa ngáy quá.

16. Gấu Biển

Này!Định cạnh tranh nhau hả=D> =D> =D> Cố lên đi bà con :rock: ai có lòng :rock: thành:rock: mời vô đây :rolleyes:

17. Gấu Biển

Mẹ Golden ơi????????????????? Em thấy mẹ cùng các mẹ khác đang định rủ nhau lên nhà Bà Mai à. Hôm nào mẹ G lên đó thì ới em 1 tiếng để em đi cùng với. Sang năm mới rùi, phải quyết tâm thôi.

18. mẹ yêu Chíp

mẹ yêu Chíp Thành viên Hội Rắn

Nhập hội nào, nhà tôi con trưởng, ông bà cũng không quan trọng lắm, nhưng mà mình thì nghĩ là cố được thì cứ cố thôi. Được thì tốt mà không được thì "tại số" rồi :D :D:D

19. MomMi

MomMi Chia sẻ nếu cần sẻ chia

Bố Khoai có định buôn súng năm 2008 không? vào đây nhập hội luôn đi. À, quên, cho mình đăng ký cái nhỉ? không biết thế nào nhưng cứ thấy đâu buôn súng là vào liền.

20. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Thông báo nhé, tôi "chỉ còn" 56kg (đã trừ bì rồi), cố gắng về mo để chuẩn bị tinh thần. Nhưng có lẽ cũng nên theo chân các mẹ đã thực hiện thành công kế hoạch buôn súng.
    OK mẹ Khoaiem định ngày nào đi đến gặp bà Mai thì PM cho tớ nhé.