Kinh nghiệm: Hỏi Đáp Đầu Vú Bị Tụt Vào Trong Làm Thế Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 1/9/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chuyện là đầu vú bị tụt vào trong và em đang định đi thực hiện kéo đầu vú bị tụt bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng. Mà em không biết bên đây thực hiện có an toàn không? Và chị em có ai biết chi phí kéo tụt núm vú bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng là bao nhiêu thì cho em biết luôn nha. Em cảm ơn nhiều lắm luôn nè.

Ủa hình như đầu vú bị tụt vào trong là không cho con bú được đúng không ta

Em cũng không biết nữa chị ơi. Tại em cũng chưa có chồng con gì luôn á

Cái này chị hơi thắc mắc á. Mà chắc là không cho bú được nên chị em mới đi thực hiện kéo núm vú bị tụt á

Em cũng nghĩ là vậy nên giờ em cũng phải tranh thủ thực hiện

Ukm em muốn thì thực hiện thôi

Với tình trạng đầu vú bị tụt vào trong thì mình đi thực hiện kéo núm vú bị tụt thôi em

Dạ thì em định qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng đó chị mà không biết chỗ đó có tốt không nữa

Chỗ này tốt thiệt đó em. Có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi lắm đó nha

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về dieu tri tut num vu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: đầu vú bị tụt vào trong

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 30/12/2022