Kinh nghiệm: Hỏi Đáp Ngực Chảy Xệ Khi Mang Thai Phải Làm Sao

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 17/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Sau khi sinh bé Susu nhà em thì ngực em bị chảy xệ, nói chung là khi mang thai là em đã nghe nói sẽ bị chảy xệ nhưng không ngờ em lại bị chảy xệ nặng như vậy, chồng em cũng có em ủi em nhiều lắm nên em cũng thấy đỡ lại. Em quyết sinh sau khi ở cử xong thì em sẽ đi tân trang lại nhan sắc lẫn ngoại hình. Em muốn hỏi mấy chị em cách tân trang ngực chảy xệ khi mang thai là như thế nào? Mong các chị giúp đỡ….

Sinh con xong là ngực xệ thật hả mọi người. Vậy mà em cứ tưởng sinh con mình có sữa ngực sẽ bự hơn, sẽ đẹp thôi chứ

Đúng rồi. Ngực bự hơn nhưng khi cho con bú xong với hết sữa thì ngực bắt đâu xệ đó em. Mà thường người ta xệ đâu đến nỗi còn chị xệ nhìn thấy mà hờn luôn. Bởi vậy đang tìm cách cải thiện ngực chảy xệ khi mang thai đây

Em nghe người ta nói ngực xệ thì đi thẩm mỹ nâng ngực sẽ hết đó. chị tìm hiểu thử nha

Uả vậy hả. Để chị nghiên cứu xem sao. Cảm ơn em nha

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về ngực chảy xệ vì sao

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: ngực chảy xệ khi mang thai

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 29/12/2022