Hỏi thăm về khóa học của smartsummer

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi tômtép, 25/4/2011.

1. tômtép

tômtép Thành viên tập sự

Chào các mẹ,
    Hôm qua mình có tham dự một buổi hội thảo của CLB smartgarden, qua đó các bạn ấy có giới thiệu về một khóa học về giá trị sống và trí thông minh đa dạng cho các con thuộc lứa tuổi tiểu học. Học phí sau khi được ưu đãi là 12mio cho 10 ngày học tập và 6 tháng tương tác. Quả thực là mình thấy rất đặc biệt và hữu ích cho các con nên mình đã nộp phí giữ chỗ luôn.
    Hôm nay tới cơ quan, chia sẻ với các bạn đồng nghiệp mọi người cũng có nhiều ý kiến khác nhau.... làm mình thấy confused quá... có mẹ nào có kinh nghiệm về khóa học này hay những khóa học tương tự ko? tư vấn thêm cho mình với
    Cám ơn các mẹ nhiều
    Mẹ Tomtep

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tômtép
    Đang tải...

2. nti

nti 0942.986.010

Ðề: Hỏi thăm về khóa học của smartsummer

Cái này ở ngoài HN hay trong SG vậy chị? Thấy học phí cũng đắt quá ha! Chắc là chất lượng dạy cao cấp lắm đây.

3. tômtép

tômtép Thành viên tập sự

Ðề: Hỏi thăm về khóa học của smartsummer

Khóa học này diễn ra ở Hanoi. Lúc đầu khi các bạn ấy so sánh mức học phí với các course cho các con đi singapore dịp hè nên mình nghĩ chắc các con cũng đi cắm trại kiểu đó thì thấy giá đó cũng hợp lý nhưng khi đã đăng ký rồi đọc kỹ mới biết 10 ngày học đó các con vẫn sáng đi chiều về thì thấy giá đó hơi mắc, hihi. Nhưng mình rất kỳ vọng vào chất lượng của khóa học này, các bạn có thông tin gì chia sẻ thêm cho mình với nhé