Cần giúp: Hỏi về học cao học nước ngoài tại Việt Nam...có mẹ nào có kinh nghiệm, đã và đang học k?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi maititmit, 7/4/2013.

1. maititmit

maititmit Thành viên chính thức

Xin chào các mẹ. Em đang có chút thắc mắc rất mong các mẹ giúp đỡ.
    Em ra trường cũng được 2 năm. tốt nghiệp chuyên ngành kế toán, n vẫn thấy xin việc sao khó và mông lung quá. Em đang định học cao học tại chỗ, n muốn chuyển sang chuyên ngành khác và cũng đang không biết chọn trường gì. Em rất cần các mẹ chia sẻ chút kinh nghiệm giúp em với. Kinh tế khó khăn, cũng chẳng biết nên học ngành gì nữa :((
    Rất cảm ơn các mẹ đã bớt chút thời gian ghé qua giúp con gà như em :-*

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maititmit
    Đang tải...

2. thuyha1961

thuyha1961

Ðề: Hỏi về học cao học nước ngoài tại Việt Nam...có mẹ nào có kinh nghiệm, đã và đang học

Học cái này vừa tốn tiền vừa ko chất lượng lắm, vì vậy theo mình bạn nên học thạc sỹ của trường Kinh tế quốc dân hay học viện tài chính hay đại học quốc gia Hà nội

"Việc TTCP kiến nghị không công nhận 2000 bằng cử nhân, thạc sĩ trong chương trình liên kết đạo tạo mới đây đã tạo ra những tranh luận nóng về chuyện quản lý giáo dục hiện nay"

http://www.nguoiduatin.vn/lat-tay-nhieu-chieu-tro-trong-lien-ket-dao-tao-thac-si-a46471.html

3. tepshop

tepshop Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Hỏi về học cao học nước ngoài tại Việt Nam...có mẹ nào có kinh nghiệm, đã và đang học

mình đồng ý với bạn hathuy. có cái bằng chính quy dù sao cũng tốt hơn!!