Hỏi Về Thông Tin Một Id

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi maihuongth, 17/5/2016.

1. maihuongth

maihuongth Bắt đầu nổi tiếng

Gửi Mod, mình vừa mới hợp tác kinh doanh với bạn có nick thocon1610 nhưng mình cũng mới đc tin nick của bạn ấy bị xóa trên lamchame và topic cũng bị xóa luôn, mình băn khoăn ko biết lí do vì sao liệu mình có thể tin tưởng để tiếp tục cộng tác với bạn ấy hay ko, khi nick này bị xóa mình mới để ý là bạn ấy cũng chỉ vừa đăng ký thành viên trên này, mình hỏi thì bạn ấy ko trả lời vì sao nên mình mới cẩn trọng hỏi lại Mod, nếu mod ko phiền cho mình biết thông tin để mình có thể cân nhắc cho những đơn hàng sau.
    Cảm ơn mod nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuongth
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Chào bạn,

Rất tiếc về nguyên tắc riêng tư cá nhân thì BQT chỉ thông báo cho người bị khoá, do vậy bạn có thể hỏi trực tiếp bạn ấy nhé.

Thông thường BQT sẽ không khoá nick người không vi phạm quy định hoặc tự đề nghị khoá nick.

3. maihuongth

maihuongth Bắt đầu nổi tiếng

Vâng, tại cũng là riêng tư nên mình có hỏi thì bạn ấy ko trả lời nên mạn phép qua hỏi mod, chỉ là nếu nick ấy bị khóa vì lí do bán hàng ko trung thực hoặc lừa đảo gì đó thì có thể mình phải chấm dứt cộng tác với bạn ấy và có thể những đơn hàng vừa rồi mình ko nhận đc gì, như vậy quả thực là khá tổn thất ạ.
    Cảm ơn Mod đã phản hồi!