Cần giúp: Hơn Những Gì Bạn Đã Làm - Nâng Cung Mày Có Sẹo Không

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi duyên ạ, 29/4/2021.

1. duyên ạ

duyên ạ Thành viên mới

Ther e là một nguy cơ phẫu thuật thẩm mỹ liên quan đến bác sĩ phẫu thuật. Bạn gặp khá nhiều áp lực trong việc lựa chọn bác sĩ phẫu thuật phù hợp cho mình. Họ phải có kinh nghiệm và có đánh giá tốt. Đôi khi có thể khó tìm được người mà bạn có thể tin tưởng khi làm thủ tục này, vì cuộc sống và ngoại hình của bạn nằm trong tay họ. Đây có thể là một yếu tố gây khó chịu cho một số người.

Xem thêm: nâng cung mày có sẹo không

Xem thêm: Nâng cung mày bị hỏng

Xem thêm: có nên nâng cung mày

Trầm cảm sau phẫu thuật

Một khuyết điểm của phẫu thuật thẩm mỹ là đôi khi cần có thời gian để thích nghi với những thay đổi mới đối với ngoại hình của bạn. Có thể không phải trường hợp bạn không thích con người 'mới' của mình, mà chỉ đơn giản là bạn chưa quen với nó (chưa), điều này đôi khi có thể khiến bạn lo lắng và bất an hơn những gì bạn đã làm .

(Bản quyền: Stock-Asso / shutterstock.com)

Phản ứng của những người khác

Nếu bạn là người quan tâm đến ý kiến của người khác, phẫu thuật thẩm mỹ có thể không dành cho bạn. Người thân và bạn bè của bạn có thể có phản ứng xấu về việc bạn phẫu thuật thẩm mỹ. Đây là một thực tế đáng buồn đối với một số người coi trọng ý kiến của người khác nhưng lại mắc kẹt với cảm giác gan ruột của mình về việc phẫu thuật để cải thiện ngoại hình của họ. Tuy nhiên, nếu bạn tự tin vào quyết định phẫu thuật của mình, bạn không nên để người khác ảnh hưởng hoàn toàn đến quyết định của mình. Sau cùng, đó là cơ thể của bạn, vì vậy cuối cùng đó là sự lựa chọn của bạn.

Đây là những ưu và nhược điểm chính của phẫu thuật thẩm mỹ mà bạn nên biết trước khi đưa ra quyết định cụ thể. Bạn cũng nên nghiên cứu kỹ lưỡng, để bạn quen thuộc với các quy trình mà bạn muốn có. Trang web của chúng tôi nhằm mục đích giúp những người tìm hiểu thêm về phẫu thuật thẩm mỹ và tạo hình - vì vậy hãy nhớ khám phá các bài đăng thông tin khác của chúng tôi .

FLAWLESS hẩm mỹ.Câu chuyện liên quan

Xem thêm các chủ đề tạo bởi duyên ạ
    Đang tải...