Kinh nghiệm: Hướng Dẫn Bài Tập Đốt Mỡ Bụng Alternate Heel Touchers

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tường Vy Trắng, 25/8/2016.

1. Tường Vy Trắng

Tường Vy Trắng Thành viên mới

Chắc chắn vòng eo không thon gọn và nhiều ngấn mỡ luôn là cơ ác mộng thường trực của hầu hết các chị em phụ nữ. Tuy nhiên, điều quan trọng là làm sao có thể giảm đi những ngấn mỡ đáng ghét đang ngày đêm hành hạ bạn? Đặc biệt các mẹ sau sinh thì đây lại là 1 vấn đề 'kinh khủng khiếp' đi đâu cũng nghe các mẹ hỏi làm sao giảm được? Hôm nay, hãy xem ngay hướng dẫn bài tập đốt mỡ bụng Alternate Heel Touchers dành riêng cho các mẹ nhé! ;)

Trước hết, đây là 1 trong những bài tập giảm mỡ bụng nhanh và cực kỳ an toàn được thiết kế dựa trên những nghiên cứu và thực tế. Chính vì lý do đó nên các mẹ và chị em cứ tự tin mà áp dụng. Thêm vào đó, trước khi tập, các mẹ phải nhớ mỗi khi tập bài nào hay áp dụng phương pháp nào, quan trọng nhất là sức khỏe của mình và của con. Nếu có ảnh hưởng thì bỏ qua, tạm thời để đó cho tới khi nào con khỏe mẹ mạnh nhé. Không muộn đâu! :D

Ngoài ra, các mẹ có thể tham khảo thêm 21 bài tập gập bụng diệt gọn mỡ bụng đang tạo cơn sốt nhé.

:) Giờ bắt tay vào tập luyện bài tập bụng Alternate Heel Touchers đi nào! :)

• Lần lặp: 20
    • Ván: 3
    • Nằm ngửa người trên thảm tập, đặt hai bàn chân thẳng trên sàn, gần mông, hai tay duỗi thẳng hai bên thân người.
    • Bắt đầu hơi nâng đầu lên, nghiêng người sang bên trái chạm ngón tay trái về phía gót chân trái.
    • Quay trở lại vị trí ban đầu và lặp lại tương tự cho bên phải với tay phải chạm vào gót phải.
    • Quay lại vị trí ban đầu. Đó là 1 lần lặp. Tiếp tục lặp lại thêm 19 lần nữa.

Hãy chăm chỉ áp dụng đều đặn là okay các mẹ nhé! Lưu ý, không nên tập quá nhiều nhé cũng không tốt đâu. :p:p:p

Nguồn: http://www.khoedep.vn/bai-tap-bung-1-alternate-heel-touchers/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tường Vy Trắng
    Đang tải...