Kem chống nắng loại nào tốt các mẹ nhỉ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Shop Forever, 3/5/2012.

By Shop Forever on 3/5/2012 lúc 10:58 PM
  1. Shop Forever

Shop Forever Thành viên mới

Mùa hè đến rùi, chắc mẹ nào cũng sợ đen, em cũng thế, các mẹ tư vấn giúp em loại kem chống nắng nào bôi ko bị bóng nhờn, ko bị mùi mà độ chống nắng cao với nhé, chỗ nào bán hàng xịn mà giá hợp lý thì càng tốt hihi. Trước em toàn dùng Nivea dạng xịt mà ko hiệu quả cho lắm.
    Tks các mẹ nhiều.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Shop Forever
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Shop Forever, 3/5/2012.

1. Mam2007
      Mam2007
      Ðề: Kem chống nắng loại nào tốt các mẹ nhỉ?

Mình đang tìm kem chống nắng nè. Hàng của bạn là order hay có sẵn? Cho mình thông tin và giá nhé.
    2. maumoi
      maumoi

KCN Neutrogena mình hay mua của bạn Trang Tulipshop, hình như nick lcm là soulemon thì phải, dùng tốt giá rẻ.
    3. vongdautam
      vongdautam

mấy ngày nay nắng quá em kg dám ra ngoài
    4. hanlibra
      hanlibra

em cũng đang dùng neutrogena , thấy khá ok
    5. nguyenngocbich1991
      nguyenngocbich1991

em thì chưa dùng kem chống nắng bao giờ ạ :p
    6. Mẹ Nhỏ Huyền
      Mẹ Nhỏ Huyền

cái loại kem pond khuyến mại ấy có tốt ko các mẹ nhỉ?
    7. gia1612
      gia1612

cái này m ko có kn để học hỏi .
    8. vuthuha79207
      vuthuha79207

em thì có cũng như không, lười bôi quá, da sắp thành phi châu rùi huhu
    9. Dâu Miu
      Dâu Miu

Hiện em đang bán kem chống nắng Neutrogena, Banana boat và kem chống nắng Nga Michel Laboratory dùng rất thích, các chị có thể tham khảo bên em nhé. Em cám ơn.
      1. Xịt chống nắng banana boat spf100 sport 170g: 370k ( dành cho những ai hoạt động vui chơi giải trí ngoài quá nhiều luôn )
      2. Xịt chống nắng Neutrogena spf 45: 300k ( xịt xg mát lạnh Fresh cooling)
      3. Kem chống nắng Neutrogena tuýp to 88ml: 270k
      4. Kem chống nắng Neutrogena tuýp bé 29ml: 90k
      5. Kem chống nắng Michel Laboratory mùi hoa quả ( xoài chuối táo j đó nói chug là thích lắm) spf 30: 220k
      .
      Kem chống nắng thì bôi đc cho cả mặt cả người, còn xịt thì em không khuyến khích dùng cho mặt nhé, chỉ dùng cho người thui, tránh trường hợp da mẫn cảm dị ứng thì khổ sở lắm ( da em thuộc da mẫn cảm mỏng tang nên lúc nào lúc lo lắng nt thôi :( )
      Số điện thoại của em: 012.331.88886, em ở 34 Hàng Cá, HN. Nhà em dễ tìm lắm, khuyến khích các chị em qa nhà e mua hàng, vì ngoài kem chống nắng ra em còn bán cả đồ dưỡng da Organic của Nga, đồ Organic thế nào thì các chị có thể tìm hiểu khắp nơi luôn ạ, tốt hiệu quả dài lâu. Trước khi qua nhớ hẹn trước với em đề phòng em ko có nhà nhé ạ.
      Em đưa link facebook của em lên đây cho các chị vào xem hàng cho dễ nhé ạ : https://www.facebook.com/dau.tay.79025648
    10. Thanhthu123
      Thanhthu123
      em đang ở nhật, dùng Anessa của shiseido đi leo núi tắm biển k bị đen tí nào, rất nên mua ạ.
      đợt này em cũng mua về cho nhà. bị thừa để lại 450k ạ,huhu
      https://www.facebook.com/tran.uyen.90475
    11. nhantranda196
      nhantranda196
      Vẫn dùng quen của Sunlight thôi, mình chưa dùng loại nào khác.
    12. paris.perfumes
      paris.perfumes
      Lúc nào cháu chuyển sang dùng hàng Pháp xem sao. Dược-MP Pháp rất tốt cháu ah mà giá cũng ổn.
    13. hoahongxanh2014
      hoahongxanh2014
      nàng ơi tớ thấy mấy chị chỗ tớ nàng dùng kem chống nắng dạng xịt cũng thấy hiệu quả lắm,nàng dùng thử xem sao?
    14. lomaychi
      lomaychi
      Mình dùng qua nhiều loại kem chống nắng rồi mà hè nào cũng bị đen đi, chẳng khá hơn không bôi là bao:(
    15. chibi91
      chibi91
      Bạn nghiên cứu dòng kcn dành cho da nhạy cảm, da mụn như kiểu kem chống nắng dược ấy (dạng điều chế thuốc), bạn tham khảo thử Skin&lab bên mình xem :)
    16. chibi91
      chibi91
      Da càng nhạy cảm thì càng phải dùng kcn để bảo vệ da mn ạ
    17. chibi91
      chibi91
      Các mẹ có thể tham khảo các dòng chống nắng của innisfree và Skin&lab Hàn Quốc, bản thân mình dùng và bán cho mọi người chưa thấy ai chê điều gì ạ. Thành phần lành tính, rất ổn ạ
    18. tiffanystore
      tiffanystore
      Nhà em thì có Neutrogena, em nghe các mẹ phản hồi tốt lắm ạ :)
    19. Nanatran105
      Nanatran105
      Mấy loại của Nhật dùng cũng được đó. Mẹ nó thử xem. Hôm trước mình mua một lọ đi biển thấy ổn nhưng quên mất tên rồi
    20. leelee_love
      leelee_love
      Mùa này các mẹ phải dùng kem chống nắng chứ ko thì hỏng hết da xinh da đẹp. Theo mình nghiên cứu khá lâu dòng Neutrogena nổi tiếng, được nhiều tạp chí bình chọn là hàng tốt, chất lượng cao nên mình lấy về bán. tv các mẹ mua cũng rất nhiều