Cần giúp: Khi Con Len 4

Thảo luận trong 'Cư xử với con' bởi beduyanh1310, 8/8/2014.

1. beduyanh1310

beduyanh1310 Thành viên tập sự

Cac me oi con em nam nay len bon tuoi roi ma luc nao em cung phai dau dau vi su nghich ngom cua con . tinh cach con kha manh me dien hinh nhu mot lan chau bi thuong o chan trong luc nghich nhung con khong he khoc loc, tham cgi noi cho em biet con bi thuong chi khi em nhin thay hoi con moi noi, co nguoi noi the la tot no khong nhong nheo nhung em lai so con mat su hon nhien em dung tu hon nhien hoi qua nhung em chua biet dung tu nao de noi y em la mat di su hon nhien cua tre tho khi ma con cung ran qua nhu vay, cac me giup em voi em ban khoan qua

Xem thêm các chủ đề tạo bởi beduyanh1310
  2. Anhtrangshop

Anhtrangshop SỮA CHO BÉ

Ðề: khi con len 4

Con mình cũng 4 t nè cũng nghịch lắm nhưng có ngã đau là con khóc nhõng nhẽo mẹ,bé nhà bạn cứng rắn thật đó,bạn yên tâm đi đừng lo lắng quá cái đấy tùy vào tính cách của mỗi đứa thôi.

3. ỉn mẹ ỉn con

ỉn mẹ ỉn con Thành viên chính thức

Ðề: khi con len 4

Con mình cũng sinh 2010 cũng nghịch và hò hét lắm nhưng ngã hơi tí là kêu đau và nhõng nhẽo lắm. Nhưng bé lại ko tập trung, khi bé đang xem ti vi, hay đang nói chuyện với bạn bố mẹ mà gọi là bé lơ đi, phải mấy câu mới chịu trả lời. Ở lớp cũng thế hay nói chuyện lắm cô giáo gọi mãi mới chịu thưa... đọc sách tí cái là chán rùi