Kinh nghiệm: Kinh nghiệm giảm mỡ bụng vĩnh viễn Laser Lipo

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi meyeubenhatnha, 25/9/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mebeminhthuhm

mebeminhthuhm Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Kinh nghiệm giảm mỡ bụng vĩnh viễn Laser Lipo

bữa giờ không vào không ngờ topic mình xôm tụ quá ha. Bên TMV Linh Nhung làm công nghệ cao phục vụ tận tình tay nghề bác sĩ đắng cấp và nhất là sự nhiệt tình và chuyên môn cao của bác sĩ Huy đó. Sếp mình đi làm ở đây nè. Làm xonh chỉ vỏn vẹ 1 buổi à. Chính thức "điều trị" là 60 phút. Xong vòng eo còn 27 thôi ( trước 30). Mà sau khi giảm mỡ xong không cần kiêng cũ gì cả. Sếp mình ưng ý lắm. Để mình hỏi chi tiết lại hết nhiêu tiền báo các mẹ nghe nha. Sếp mình còn nói sẽ đăng ký làm tiếp " nâng mũi" theo công nghệ gì mới ở TMV Linh Nhung đó. Mình chưa nghe rõ nên không dám thông thin.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. bethunhinhanh

bethunhinhanh Thành viên chính thức

Bỏ ra nhiều tiền làm đẹp như vậy cũng thấy tiếc nhưng mà còn hơn mang cái bụng mỡ suốt đời...hihi với lại mình thấy TMV Linh Nhung phục vụ khách hàng rất ân cần và chu đáo, bác sĩ ở đây cũng rất chuyên nghiệp...Có nhiều ng khi bỏ một số tiền lớn để làm phẩu thuật thẩm mỹ họ hay có cảm giác băn khoăn là liệu số tiền mình bỏ ra như vậy có đáng ko? Mình có bị lừa ko? Có bị triệu chứng gì về sau không...rất nhiều câu hỏi đặt ra khi đi đến một quyết định. Nhưng hãy yên tâm vì TMV Linh Nhung làm việc không chỉ vì tiền mà họ luôn quan tâm tới nhu cầu của khách hàng chứ ko phải thấy có khách hàng là buôn ra quá trời lời hay ý đẹp để khách hàng hài lòng đâu. Vì vậy đến TMV Linh Nhung là đừng lo về những vấn đề đó:)

3. mebeminhthuhm

Mẹ nói đúng đó, khi bỏ ra nhiều tiền ng ta xót lắm nên suy nghĩ rất kỹ
    Xếp của mình ban đầu đi cũng trong tâm trạng băng khoăn như vậy, nhưng khi đến TMV nghe tư vấn của Bác Sĩ Huy và thái độ tiếp đón ân cần của TMV thì Xếp hoàn toàn yên tâm:D

4. boyeudau

boyeudau Thành viên tích cực

ui...thích quá, thấy mọi mấy chị bàn tán xôn xao thế này thì còn lo gì khi đi phẩu thuật nữa...hihi Mình ban đầu cũng hơi ngại nhưng chắc phải đi thôi, đi giải quyết cái bụng mỡ..hihi cho xã mê chứ ko xã lại đi ăn phở nữa thì mệt..:D

5. bethunhinhanh

Hihi ai cũng sợ bụng mỡ hết, xem ra topic này mở ra cho các mẹ chia sẽ kinh nghiệm với nhau là quá tuyệt. Mình thấy đi giải quyết cái bụng mỡ một lần cho khỏe, chứ cứ ăn kiên rồi lên một đống kiên cử thì mệt lắm

6. chibethu

chibethu Thành viên tập sự

Mẹ giống mình nghê đó, mấy bữa nay đi lang thang vào mấy diễn đàn tìm thử xem có cách nào làm cho vòng eo của mình nhỏ lại như hồi mới yêu không.
    May là vào topic này thấy các mẹ này có nhiều kinh nghiệm về giảm mỡ ghê, như vậy là mình có thể tuốt lại dc dáng vẻ như xưa rồi đây..haha

Curves thích bài này.
  7. ngoisaoxinh

ngoisaoxinh Thành viên chính thức

Đọc xong mà em buồn quá . Đến bao gio e moi có tiền để mà đi lam dịch vụ này đây ...

Curves thích bài này.
  8. mebeminhthuhm

Mình có thông tin chính xác về giảm mỡ cho các mẹ nào quan tâm tới giảm mỡ đây nè. Giảm mỡ bụng Laser Lipo giảm 95% mỡ thừa 1 lần duy nhất, an toàn và vô cùng hiệu quả chi phí từ 30-35 triệu VND đó các mẹ ơi.
    Về phương thức giảm mỡ của Laser Lipo: Laser Lipo là sự tổng hợp của 3 tác động :
    - Dưới tác động của sóng Laser giúp phá vỡ tế bào mỡ, nứt các tổ chức Celluie, không gây đau cho khách hàng điều trị . Kỹ thuật này giải phóng tối đa các tổ chức mỡ tích tụ dưới da, giúp loại bỏ mỡ thừa một cách triệt để, vĩnh viễn.
    - Khác với các công nghệ giảm mỡ thông thường, khi điều trị giảm mỡ bằng công nghệ laser Lipo các mô mỡ sẽ bị hóa lỏng, được đưa ra ngoài cơ thể do vậy hoàn toàn không có khả năng tích tụ trở lại như các công nghệ biến mô mỡ thành dạng dầu. Đây được xem là ưu điểm vượt trội của công nghệ laser Lipo, được nhiều khách hàng quan tâm, tìm hiểu và lựa chọn.
    - Sau đó năng lượng từ laser với bước sóng 980nm bắt đầu tiến hành sắp xếp lại các collagen dưới da, đồng thời kéo theo hiệu ứng săn chắc da ở vùng điều trị. Do vậy, khi giảm béo bằng công nghệ Laser Lipo có thể thấy ngay kết quả, đặc biệt vùng da điều trị cũng trở nên săn chắc hơn, không còn chảy xệ, mỡ không tái phát. Bên cạnh đó sóng hội tụ còn giúp da săn chắc, khỏe mạnh.
    Thông tin vô cùng chính xác đó các mẹ, mình thấy ai cũng ngóng vấn đề này nên lăng tăng chạy đi hỏi xếp thông tin để com cho các mẹ..hihi
    TMV Linh Nhung này vô cùng nổi tiếng bởi thái độ phục vụ vô cùng chu đáo và tính chuyên nghiệm đó, xếp mình rất kỹ tính nhưng mình chưa thấy xếp khen cái gì quá mức như vậy đó..hihi

9. bethunhinhanh

Không có gì phải buồn hết mẹ ơi..,từ từ cũng làm dc mà:)

10. boyeudau

boyeudau Thành viên tích cực

Vậy là mình có thêm thông tin rồi, lần này là chắc chắn luôn. Không phải lo gì hết...hihi
    Cảm ơn mẹ đã chia sẽ thông tin của mình nhé...
    Mẹ nhiệt tình thật..hihi tặng mẹ hoa nè(u)(u)(u)

11. chibethu

Mẹ này nhiệt tình quá...cảm ơn mẹ đã cho mình những thông tin quý báu. Mà mẹ ơi, giúp thì phải giúp cho trót nhé!:)
    Mẹ cho mình hỏi thêm vài thông tin nữa nhé?:D;)
    TMV Linh Nhung này có ở TP.HCM ko hả mẹ? Khi đi thì có cần phải gọi điện để TMV xếp lịch trước không?

12. mebeminhthuhm

Hi mẹ chibethu!
    TMV này có ở TP.HCM đó
    Địa chỉ:179C - Đường 3/2 - Q.10 - TP. HCM * Tel: 08.62.94.66.88 * Hotline: 09.69.999.777
    Bạn thử gọi điện xem có phải hẹn trước không? Mình nghĩa là có vì TMV này đông khách lắm nên chắc mẹ phải hẹn trước...hihi
    Chúc mẹ có một vóc dáng đẹp nha

Sửa lần cuối: 8/10/2012
  13. chibethu

Cảm ơn mebeminhthuhm nhiều nha! Sau khi phẩu thuật xong phải hẹn mẹ và các mẹ trên topic này đi cafe mới dc
    Nhờ các mẹ mà mình có thông tin bổ ích để đi nè. Hôm qua mình có gọi điện cho Bác Sĩ Huy để nhờ bác ấy tư vấn cho mình,
    Bác nói chuyện với mình rất nhiều. Nhân viên ở đó cũng tư vấn mình cặn kẽ. Mình cũng có thử họ và nói vậy" Giờ mình đồng ý làm giảm mỡ luôn đóng nhiêu tiền và làm mấy giờ xong?". Mình đã từng đi nhiều TMv khi nghe khách hàng nói câu này họ đa số sẽ trả lời: Làm được ngay, số tiền và thời gian". Còn ở TMV Linh Nhung thì khác. Họ không đặt tiền lên trên mà chăm lo sức khỏe và tinh thần cũng như ý muốn của khách hàng như mình đã nói trên. Nói chung mình rất thích cách làm việc và tinh thần trách nhiệm của TMV Linh Nhung , đặc biệt bác sĩ Huy.
    Nghe Bác ấy nói vậy mình muốn đi tới đó làm liền luôn ấy, nhưng Bác nói là từ từ..hì hì Vì lịch phẩu thuật của bác nhiều nên Bác hẹn mình chủ nhật tuần này:D

14. bethunhinhanh

Nói đến làm đẹp cho mình ai cũng thích hết đó mẹ ơi, có kinh ngiệm gì thì chia sẽ cho nhau biết chứ ko có gì phải cảm ơn đâu mẹ...hihi
    Mẹ đi về rồi thì cùng chia sẽ cho mọi ng biết vóc dáng mới của mẹ nhé!

15. mesusu76

mesusu76 Đờithay đổikhita thay đổi

Mình xem được hình trước và sau khi phẩu thuật bằng công nghệ giảm béo Laser Lipo này rồi nè.
    Đúng là niềm mơ ước của các mẹ đấy nhé!mẹ nào chịu khó tập thể dục duy trì vùng bụng càng đẹp nữa,không thì
    vẫn ok vì đây là giảm mỡ vĩnh viễn mà.
    --chúc em đủ điều kiện sức khỏe để bs chịu làm cho nhé!

16. giadinhhappy

giadinhhappy Thành viên chính thức

Mình lại đang máu làm giảm mỡ cái vòng bụng hơi bị nhiều mỡ này,mũi tẹt thì lại muốn làm bằng
    công nghệ S-line sửa mà như không sửa nói chung đã làm thì làm cho nó đẹp luôn.

17. giadinhhappy

giadinhhappy Thành viên chính thức

Địa chỉ này gần nhà mình luôn nè!hôm gọi để hẹn cứ nghe bận máy hoài,đành phải đến trực tiếp
    cuối cùng cũng chưa được tư vấn gì..nhưng giờ đang ăn thả phanh xong cuối tháng làm 1 lần luôn chứ
    không kiêng ăn nữa.

18. pa pa

pa pa Thành viên rất tích cực

Có tham khảo qua rồi mẹ nó,mình thích làm đẹp lắm,chỉ sợ đau thôi,nhưng với công nghệ mới không còn đau nữa,
    khả năng đại tu 1 lần thì khó chứ lần 1 giảm mỡ bụng,vài tháng tiếp sửa mũi,rồi năm sau cắt mí mắt thì cũng trong tầm tay.

19. mebeminhthuhm

hihi vậy thì tiện quá rùi còn gì, đi về xong up hình lên khoe nha hehheh

20. meyeubenhatnha

meyeubenhatnha Thành viên chính thức

DUy trì được 10-15 năm lận à!?nghe là thấy thích rồi,thích nhất là thời gian phẫu thuật ngắn chứ mình
    mà lâu quá chắc e tụt huyết áp mất.Có đến bs tư vấn rồi,giờ chỉ còn đợi bà giúp việc về quê lên là mình làm liền.
    Dù bs nói làm xong vẫn bình thường nhưng mình muốn nghĩ ngơi.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.