Kinh nghiệm: Kinh Nghiệm Mua Bánh Gato Giảm Giá Ở Các Khách Sạn 5 Sao

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi meo-beo, 9/8/2013.

1. higgs

higgs Thành viên chính thức

Ðề: Kinh nghiệm mua bánh gato giảm giá ở các khách sạn 5 sao

Hồi Horison vẫn còn mở quầy Marble Court, bánh vừa ngon, vừa rẻ ( mua sau 6 giờ tối hay sao í ạ). E ăn bánh của Hilton ko thấy ngon bằng, vẫn ấn tượng với quầy bánh của Horison hơn.

Đang tải...

2. meo-beo

meo-beo Guest

Thế giờ đóng quấy này r ah chị ơi. Nếu đóng rồi thì mất 1 địa chỉ, tiếc hùi hụi

3. meo-beo

meo-beo Guest

Họ có giảm Gato không ah? Hay chỉ giảm bánh cắt or bánh tươi thôi chị? Chị review bánh Hoa sữa cho cả nhà đi ah. Tặng mẹ nó bông hoa nè (u)

Em mua bánh Fotuna 2 năm về trước rồi, từ hồi vào tròng em cũng ít lượn lờ hẳn. Ăn cũng ngon các mẹ ah. Nhưng em vẫn kết nhất quả bánh ở Hilton. Chẳng biết Hilton giờ có giảm giá k nhỉ? Các mẹ tư vấn em với!

Fresh Garden chỉ giảm giá bánh tươi kiểu piza hay mấy chú kẹp thịt thôi, không giảm bánh gato. Mà hôm trước em mua, họ giảm giá bánh cắt, em cũng mua nhưng về xem ra thì mới thấy là chuẩn bị hết date nên mới được off 50%. hức!

4. mekemzai

mekemzai shoptieudung.com

. Chả biết có đóng ko nhưng giờ đổi tên thành khách sạn Pulma 5* rùi chứ ko phải Horison nữa

5. lethuy123

lethuy123 Thành viên nổi tiếng

ôi, giờ em mới biết vụ này, em chưa đi mua bánh giảm giá ở mấy khách sạn này bao giờ, đánh dấu cái nhỉ

6. atemish

atemish Thành viên tích cực

Trào lưu mua bánh 5 sao giảm giá đã bị lắng xuống sau 1-2 năm (2011 - 2012) do các khách sạn cắt bớt / không chạy chương trình giảm giá bánh cuối ngày hehe.
    Nhưng hiện tại, em hay tiện mua ở Hà Nội Club (Yên Phụ) thì thấy vẫn giảm giá sau 7.00pm tối nhé các mẹ. 30% cho cake bánh sinh nhật, gato, và 50% cho các loại pastry, bánh mỳ,... Tuy nhiên em ăn bánh ở đó thấy tạm được thoai.

Nếu các mẹ tăm tia khách sạn nào cứ vào trang web, tìm sdt gọi đến đó, gặp bộ phận nhà hàng, hoặc gặp quầy bánh, hỏi là nhân viên họ tư vấn hết cho đấy :>

Mua bánh các mẹ không phải ngại, cứ hùng dũng mà đi vào gửi xe chỗ bảo vệ (hầu hết là miễn phí) nói vào nhà hàng / quầy bánh là ok. 5 sao họ phục vụ rất lịch sự.

Horison giờ là Pullman, các mẹ gọi đến check xem sao. Tự nhiên em thèm bánh trái nên search lại topic nhưng chạ có ai update j cả hiu hiu

7. nhamnhi123

nhamnhi123 Thành viên đạt chuẩn

Mẹ cho tớ hỏi bánh giảm giá các ngày trong tuần có cả thứ 7 và chủ nhật hả

8. lmm.vn

lmm.vn Bắt đầu tích cực

Mình cg chưa ăn bánh tại các khách sạn cao cấp ntn bao giờ? 1 số mẹ chia sẻ rất hay. thánks

9. TubepThien

TubepThien Ký gửi - Mua bán BĐS - 0936.064.702

Ngoài bánh ra, còn mặt hàng nào giảm giá nữa không mẹ nó ơi.?