Khác: Làm thế nào để sinh được con gái?

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi socngoan, 22/10/2009.

1. socngoan

socngoan Thành viên nổi tiếng

Mình đã có bé trai, giờ muốn có bé gái cho đủ nếp tẻ. Có mẹ nào có kinh nghiệm, chia sẻ cho mình với nhé. Tks cả nhà

Xem thêm các chủ đề tạo bởi socngoan
    Đang tải...

2. thien_nhi

thien_nhi Thành viên tập sự

:)muốn sanh con gái thì để lắm em ơi , chỉ cần vợ chồng gần nhau điều 1 chút là ok thôi , chị nói cụ thể nhè , từ khi em sạch kinh thì em có thể QH cách 2,3 ngày 1 lần cứ QH như vậy cho đền gần ngày RT 2 ngày thì em ngưng , còn gần ngày RT em muốn QH thì phải dùng BCS . Về ăn uống thì bình thường, ăn lạc trứng uống sữa , Đó là kinh nghiệm của chị khi có 2 công chúa.:p chúc em thành công .:D:D

3. copcon

copcon Thành viên chính thức

Theo mình biết muốn sinh con gái thì chồng ăn nhiều đồ bơ sữa, đồ hải sản trước khi QH khoảng hơn 1 tháng còn vợ thì ăn ổi, hồng xiêm

socngoan thích bài này.
  4. socngoan

Hihi, thế àh,chúc mừng chị có 2 cô công chúa xinh đẹp nhé.20 năm nữa chắc đắt hàng lắm đây.Xem có khi sớm nhận thông gia với chị.:D.
    Mà e cũng k biết, tuổi vc có quan trọng trong việc sinh con k nhỉ?Hồi xưa e có lần xem bói bảo chỉ có con trai,nên giờ đang tìm hiểu kinh nghiệm để xem có thắng được thầy bói k?

5. thien_nhi

thien_nhi Thành viên tập sự

:p Cảm ơn lời chúc của em , 2 bé nhà chị đứa lớn đã 10 tuổi còn cô nhỏ thì được 7 tuổi rồi ko biết 20 năm nửa có làm thông gia được với em ko ? nếu được chị rất vui . [-( chị nghĩ bói toán thì mình đừng tin wa em ạh vì có câu bói ra ma , mà quét nha ra rác , chuyên con cái chị nghĩ là của cải mà ơn trên ban cho VC mình , vì vậy con trai hay gái gì cũng quý , hồi xưa chị cũng coi bói nói VC chị ko hợp nhau lấy nhau ko tốt vậy mà đã sống với nhau 15 năm rồi có thấy gì , còn ra 2 đứa con nửa , đến bây giờ chị vẫn cảm thấy ôx nhà là nhất , nghỉ lại trước đây nghe lời thầy bói ko lấy ôx chắc giờ hối hận wa hihi , Chị nói vui thôi chứ có trai rồi có thêm gái thì còn gì bằng hả em, :)Chúc em khỏe xinh đẹp HP và sớm cho chị biết tin vui nha :partyman::partyman:

socngoan thích bài này.
  6. socngoan

Ôi vậy thì không được làm thông gia với chị rùi.Cảm ơn chị,e cũng đang tìm hiểu nghiên cứu đây,mong các chị e có kinh nghiệm thì truyền lại cho e.Hiihi

7. nguoigiupvieccaocapMK

nguoigiupvieccaocapMK Bắt đầu tích cực

mình muốn sinh 3 đứa 2 gái 1 trai

8. goodmother

goodmother Banned

Ðề: Làm thế nào để sinh được con gái?

cái này phụ thuọc nhiều vào anh ý! còn ăn uôgns thì mình g=nghe bảo uống nhiều soda