Khác: Lấy Chồng Được 2 Năm Rồi Mà Chưa Có Gì. Các Mẹ Giúp Em Với.

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi bống và long, 22/3/2010.

1. bống và long

bống và long Thành viên chính thức

em lấy chồng được hơn 2 năm rồi mà chưa có em bé đi khám cả hai vợ chồng kq đều bt mà chẳng hiểu sao vẫn chưa có gì .Em thấy nhiều người mách đến chỗ Bs Lâm ở Mỹ Đình or Bs Lan ở Bà Triệu ,em muốn hỏi có mẹ nào đã khám ở các đ/c này chưa hay khám ở đâu thì tốt các mẹ giúp em với, cảm ơn các mẹ !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bống và long
    Đang tải...

2. bach_duong

bach_duong Bắt đầu tích cực

Tớ ko rành vụ này lắm, nhưng hôm trước vừa đọc bài về chuyện này thì vị giáo sư trong báo nói, có nhiều trường hợp 2 vợ chồng hoàn toàn bình thường nhưng lại ko có con được do môi khi quan hệ thì tinh trùng của người chồng bị môi trương trong người vợ diệt mất , nhiều cặp vợ chồng đi khám các nơi ko phát hiện ra, khi họ chia tay nhau lập gia đình mới thì cả vợ và chồng cũ đều có con . Và nếu đúng như thế chỉ cần uống thuốc trong một thời gian để diều chỉnh lại nội tiết của người vợ là được. Bạn thử khám xem sao

3. bống và long

có ai biết ở đâu chữa vô sinh tốt kg giúp em với ạ

4. ha hoa

ha hoa Guest

mình biết 3trường hợp ko con nhiều năm, rồi minh giới thiệu 1 người về có luôn. nhưng ko nói công khai đc. nt cho mình0946506078

Last edited by a moderator: 26/3/2010
  5. mẹ An Khang

mẹ An Khang Bắt đầu nổi tiếng

Bạn cứ vào thẳng Trung Tâm hỗ trợ sinh sản Viện Phụ sản TW mà khám, mình có quen 1 anh BS trong đó. Nếu cần mình giới thiệu cho.

6. bongbangBaoNgoc

bongbangBaoNgoc Đủ quyền lập Họ

Ở Ngõ Quan thổ ( Ngõ cạnh hiệu sách Tràng An trên đường Tôn ĐứC Thắng) có một nhà có 2 bố con đều là BS sản khoa. Bác sĩ già nổi tiếng vấn đề trên bạn tới hỏi xem. Mình mất số Đt rồi. Nhà ngay đầu ngõ không phải đi sâu tít vào trong nhé.Ngõ phía tay phải.

7. bống và long

em cũng chưa biết khám ở đây thế nào chứ lần trước em khám ở Phụ Sản HN họ làm cho một đống xét nghiệm,mà em sợ nhất là chụp vòi trứng lần đấy về em nằm một chỗ mất mấy ngày liền bây h vẫn thấy sợ

8. bống và long

em cũng chưa biết khám ở đây thế nào chứ lần trước em khám ở Phụ Sản HN họ làm cho một đống xét nghiệm,mà em sợ nhất là chụp vòi trứng lần đấy về em nằm một chỗ mất mấy ngày liền bây h vẫn thấy sợ

9. quynhanhcon

quynhanhcon Banned

Bạn và chồng đã khám và làm tất cả mọi xét nghiệm chưa? nếu như bạn nói là bình thường thì bạn hãy yên tâm.
    1. Điều chỉ phương thức sinh hoạt chăn gối sao cho tinh trùng càng vào sâu trong tử cung càng tốt.
    2. Khuyên chồng nên bỏ nhậu... để tinh trùng đạt chất lượng nhất.
    3. Canh thời gian trúng rụng cho khả năng đạt tốt nhất.
    Chúc bạn thành công!

10. ha hoa

ha hoa Guest

1.kê gối xuống dưới mông sau khi...
    2.nghỉ ngơi khoảng gần tháng, cho OX ăn thịt bò, giá(tuyệt đối kiêng sưa đậu nành nhé)

11. mapmuoi

mapmuoi Thành viên tập sự

hom truoc em di kham phong kham 32 Phung hung thi bac si sieu am noi rang bi u dich voi trung trai
    Em hoang mang ra phu san Hanoi kham thi bs noi khong co dau hieu gi, chi viem nhiem thoi
    the la theo chi dinh cua bac si phu san, nhung van hoang mang khogn biet nen tin ai nua
    Em nghe cac chi noi chup anh voi trung khung khiep lam ah? cho em chut kinh nghiem khi chup anh voi trung duoc khong ah?
    Em cam on