Mất sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi mecun, 14/6/2005.

Tags:
  1. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Chị gái mình cũng tững chữa ít sữa ở trung tâm Breatech chỗ dốc phụ sản rồi nên mình biết. Họ rất giỏi đấy các mẹ. Mình cũng lưu lại nếu sau này sinh thì gọi họ. mình có cả website của họ nữa nhé, tha hồ các mẹ tham khảo thông tin: http://thongsua.com

Đang tải...

2. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn các mẹ đã giới thiệu, mình cũng mới gọi chỗ trung tâm Breatech đến nhà chữa tắc sữa cho xong.Thấy ổn lắm.Họ đén tận nhà,mát xa 1 lúc đã thấy nhẹ người, sữa phun ra. sau đó thì hết tắc.,giờ con bú thoải mái rồi

3. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Nghe nhiều mẹ khen nhân viên ở trung tâm Breatech nên sinh xong mình cũng gọi luôn đến matxa cho. Quả thật nhân viên có kinh nghiệm, mát xa nhẹ nhàng. Mình ko bị tắc sữa luôn ấy, giờ sữa tràn trề cho con bú

4. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Mình sinh xong cũng tắc sữa lắm, đắp lá mít, lá đinh lăng chả ăn thua. rồi mMay mà gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến thông kịp cho mới khỏi. Suýt nữa thì bị apxe rồi. Công nhận nhân viên tay nghề cao nên mới chữa nhanh khỏi.Giờ thì sữa thoải mái cho con bú

5. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

mình thấy nhiều mẹ bảo trung tâm 105 Láng Hạ chữa cũng tốt lắm mà không biết có mẹ nào đã từng chữa ở đó chưa, cho mình ít review. nhà mình gần đó, muốn gọi cho nhanh

6. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

mình từng chữa ở 105 láng hạ nhé, nhân viên giỏi, lại có kinh nghiệm, mình nhớ hồi ấy mình sưng đau ngực dã man mà họ đến thông có 1 lần đã khỏi luôn rồi. nhà bạn mà gần đó thì gọi họ luôn mà chữa cho tiện,số dt đây này 0915941618

7. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng giống mn, đã từng chữa tắc tia sữa ở 105 Láng hạ. Thực sự mình rất biết ơn nhân viên ở đấy. Mình bị viêm tắc sữa nặng có mủ mà họ đến xử lý có 3 lần đã khỏi hoàn toàn. Đúng là nhân viên trình độ cao lại có kinh nghiệm nên làm tốt thật

8. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Ngoài bí quyết các mẹ khác đã nêu, mình có nghe bs nói là để có đủ sữa mẹ phải ngủ khoảng 10h/ngày... :D

9. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

các mẹ nói đúng, chữa ở 105 Láng Hạ cũng rất ổn. Hồi mình mới sinh bị tắc sữa, may mà chồng mình gọi nhân viên ở đây đến thông kịp. Họ đến mát xa với hút máy có 1 lúc mà đã hết căng đau, sữa bắt đầu phun ra. Đúng là nhân viên mát tay thật

10. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

trung tâm 105 LÁng hạ này mình cũng từng gọi chữa tắc sữa rồi nhé. nhân viên làm việc rất nhiệt tình, chuyên môn cũng ổn nữa. họ thông có 1 lần là mình khỏi luôn, không bị tắc lại nữa