Mát xa mặt.

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi nuoc_mat_hoa_da, 25/8/2009.

1. mechip119

mechip119 Thành viên tích cực

mẹ Pate vào đây rồi hả. sáng thứ 5 lại qua nhà mẹ nó massage nhé công nhận đắp mặt nạ khoai tây sữa tươi hợp với tớ hơn là khoai tây sữa chua. Mà Phuonganh555 giới thiệu mẹ nó có mặt nạ TG &CT là loại nào đấy mai đến phải đòi hỏi mới được. hi hi

Đang tải...

2. Ruby07

Ruby07 I love my Audi

Lần trước matxa mặt ở thẩm mỹ viện HK-Hàng Gà ấy bị bà chủ dụ khị chiếu ánh sáng cầu vồng,mài mòn kim cương cái con khỉ j mà tớ mất 850k/lần,đã thế còn bảo 1 tuần làm vậy 1 lần.. thế thì chết tiền dân à?xong tớ mua cái thẻ làm trăng da cho 2 chân từ đầu gối trở xuống (tổng 10 triệu cũng mài mòn kim cương vì chân bị sẹo,mụn)may quá k đem đủ tiền nộp tạm 2tr đặt cọc sau mới biết là bị dụ..ra chỗ khác đắp thuốc thảo dược có 4 triệu mà trắng tinh 2 chân mặc sooc ngon lành........thôi cạch...(mất 2 tr tiền ngu đặt cọc đấy vì tớ k quay lại nữa)

3. smartbong1

smartbong1 Thành viên đạt chuẩn

Em biet mot dia chi lam matxa mat - 1 hinh thuc xong mat gia cuc ky binh dan tai cau giay do. Tuan nao em cung den do- 40-50k / lan thoi.

CHi chu cua hang ten la Hang 0167.658.8767 kha de thuong, cua hang nho nho. Em thuong xong mat bang xa ( cung co the bang nuoc hoa hong ), roi ho matxa mat, cung kha day du cac buoc, dap mat na buoc cuoi cung, ket hop goi dau thu gian. Mat khoang 40 phut cho mot lan.
    Me nao o gan Cau giay bon chen lam dep cho minh duoc do.

4. vitcononline812

vitcononline812 Thành viên nổi tiếng

công nhận đắp mặt nạ khoai tây với sữa chua thik lắm a,1 tuần 1 lần da mịn kinh khủng lun^^.

5. chuotcontime

chuotcontime

Giờ mới túm được mẹ Pate ở đây.
    Massage mặt ở chỗ em thích quá cơ.
    Mọi người khen dạo này trắng ra ( eo ôi, thích...)
    Mới được thưởng thức khoai tây sữa thui, mùi thơm ngon kinh khủng, chỉ muốn ăn...
    Hihi...tiếc là chị không có nhiều thời gian thôi...
    Nếu không ngày nào cũng phải làm đẹp...hihi...

6. beotronxinhxan

beotronxinhxan Thành viên tích cực

Chào cả nhà, mình có sản phẩm mặt nạ collagen Dermal Hàn Quốc các loại mời cả nhà đây ạ. Hiện nay đang có các loại: dưa leo, khoai tây, ngọc trai, lô hội, chanh, trà xanh, tảo biển, nước, Q10 (đặc trị chống nhăn)... Đây là sự lựa chọn tuyệt vời cho các mẹ bận rộn không có thời gian đi spa hoặc làm tự mặt nạ ở nhà. Đảm bảo hàng xách tay xịn, giá cả rất cạnh tranh, mời mọi người tham khảo ở chữ ký nhé.

7. chuotcontime

chuotcontime

Bạn cho mình xin địa chỉ làm trắng da bằng thảo dược nhé, cám ơn bạn nhiều...mình thích mặc váy mà chân tay chán quá, vừa đen vừa sẹo lại không được mịn màng cho lắm nhưng vẫn muốn bon chen mặc váy mà...hihi...

8. hanhon

hanhon Thành viên tập sự

Em cũng muốn bon chen đến chỗ mẹ pate 1 lần, vào ngõ nhà chị phải qua cái đường ray phải ko ạ hichic

9. vrbox

vrbox Chuyên đồ gia dụng giá rẻ, quần áo mỹ phẩm các thứ

mẹ nó cho mình xin số điện thoại và địa chỉ để đến làm cái nhể

10. vagrifood

vagrifood Thành viên chính thức