Mẹ Mang Thai Tam Cá Nguyệt Thứ 3 Không Thể Bỏ Qua – Khóa Học Vuông Tròn Kiểu Nhật

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi giotdangph, 9/3/2018.

1. bocauxinh93

bocauxinh93 Thành viên đạt chuẩn

Còn chương trình mua 6 bịch tặng xe thăng bằng không mẹ nó? Bé nhà em thật sự chỉ kết mỗi Moony. Nhớ lúc em vừa sinh bé, trong khi đang lúng túng, ko biết chọn tã gì cho con thì ở bệnh viện em đi sinh có phát mẫu thử. Miếng tã xinh, có in hình các nhân vật hoạt hình Disneyland nên em nghĩ bụng chắc con sẽ rất thích ^^ Thiện cảm ban đầu cũng ko bằng khi trực tiếp sử dụng cho con các mẹ ơi! Tã rất mềm mại, cảm giác con lúc nào cũng được thông thoáng, mà đặc biệt là thấm hút nhanh lắm, hì hì

Đang tải...

2. khanhrua2107

khanhrua2107 Thành viên đạt chuẩn

Các mom có biết không, Chibi nhà mình trộm vía bú mẹ nhiều nên tã mau đầy lắm. Nhưng mỗi khi thay tã, mình đều thấy bề mặt tã rất khô ráo, mông con cũng khô ran, thích lắm các mom à Từ bữa đó, mình có tìm hiểu thêm về Moony, và quyết định cho Chibi gắn bó với loại tã này luôn.

anhtom1912 thích bài này.
  3. matbuon2908

matbuon2908 Thành viên đạt chuẩn

Mom được cao điểm không? Mình thấy các mẹ đang có thai như mình thì vào tham gia học cho vui nha, sau mỗi bài học có làm bài kiểm tra kiến thức, và có cơ hội nhận vô số quà tặng hấp dẫn nữa cơ.
    Chúng ta hãy thu thập thật nhiều kinh nghiệm hữu ích để chăm sóc thai kỳ cũng như sau sinh, chăm sóc mẹ con thật tốt nhé các mom

vinhhoaqua thích bài này.
  4. khanhngan2015

khanhngan2015 Thành viên chính thức

Chương trình tặng thưởng qua trang Lazada vẫn còn đó mẹ.
    Với 4 gói tã Moony cùng loại, Moony sẽ tặng ngay cho mẹ một chiếc ghế ăn dặm Mastela mới tinh.
    Với 6 gói tã Moony cùng loại, thì mẹ sẽ được tặng một chiếc xe thăng bằng xinh xắn.
    Mình vừa đặt mua được ghế ăn dặm rồi, mẹ nó vô link sau mua nhé: https://goo.gl/fh8XKN

5. vinhhoaqua

vinhhoaqua Thành viên đạt chuẩn

Em cũng nghĩ như chị matbuon2908. Mang thai lần đầu thiếu kiến thức trầm trọng, lại chưa có kinh nghiệm nên em tìm thông tin đủ nơi, và không biết cái nào đúng cái nào sai. Chỉ thấy một mớ thông tin hỗn độn ý. Đợt này tập 2, em tự tin đã có kinh nghiệm hơn, và em biết tìm hiểu nguồn thông tin chính thống. Tình cờ được biết đến lớp học online Vuông Tròn của Moony, với rất nhiều kiến thức hữu ích cho mẹ vừa học vừa thực hành, thật là mừng chị ơi.

6. anhtom1912

anhtom1912 Thành viên tích cực

Cu nhà em cũng hợp mỗi Moony à. Bữa nay lại thấy có chương trình "Khóa học vuông tròn" dành cho các mẹ mang thai tam cá nguyệt thứ 3 đấy chị, chúng ta vừa được học thêm các kiến thức chăm sóc bà bầu và thai nhi những tháng cuối thai kỳ, mà mỗi khi hoàn thành một bài kiểm tra, nhà mình lại có cơ hội nhận những phần quà hấp dẫn phết

7. coberangsun

coberangsun Thành viên chính thức

Moony rất tốt, mình rất yên tâm khi sử dụng cho con. Thế bạn có biết hiện tại có khuyến mại j không bạn?

bebunyeu thích bài này.
  8. bebunyeu

bebunyeu Thành viên đạt chuẩn

Moony đang có chương trình khuyến mãi nè. Mom chỉ cần mua đủ số lượng tã Moony tương ứng là mom có thể rinh ngay về cho bé yêu món quà cực hấp dẫn nha:
    Mua Bộ 4 tã giấy/ tã quần size NB, S, M, L, XL , Tặng 1 ghế ăn dặm
    Mua Bộ 6 tã giấy/ tã quần size NB, S, M, L, XL , Tặng 1 xe cân bằng
    ⏰ Hoặc mom có thể đặt hàng trên Lazada hay đến mua tại các cửa hàng cho mẹ và bé như Bibomart, Kidsplaza, Shoptretho, Tuticare và siêu thị AEON trên toàn quốc.

9. shopten

shopten Thành viên tích cực

Các mẹ nhà mình tham gia khóa học Vuông tròn sôi nổi quá, làm mình cũng phấn chấn theo

bebunyeu thích bài này.
  10. bebunyeu

Có thật không ạ? Đừng làm em hy vọng huhu, nay học khí thế lắm luôn

badanhoabinh thích bài này.
  11. badanhoabinh

badanhoabinh Thành viên chính thức

Có đó mom, mình tranh thủ học từng khóa 1 vẫn được mà, cơ bản muốn đọc hết tất cả đề hiểu nên mình học từng khóa 1, rồi nghĩ rảnh rỗi lại học tiếp

bebunyeu thích bài này.
  12. bebunyeu

Thế thì may quá, không mất điểm thì buồn lắm, cảm ơn hai chị nhiều nha. Sáng mai xem tình hình thế nào rồi học tiếp, chứ em mê khóa học này ghê

13. duongnhaphuong

duongnhaphuong Thành viên sắp chính thức

Lâu nay cho con dùng tã mà không tìm hiểu, bảo sao họ thiết kế ra cái tã ôm mông ôm lưng vừa vặn thế, hóa ra có tận 4 công nghệ để tạo nên 1 công nghệ, đỉnh quá

phapvan thích bài này.
  14. phapvan

phapvan Thành viên sắp chính thức

Chị đọc ở đâu vậy chị? Sao em chẳng thấy, nghe tã Nhật cũng muốn tìm hiểu để sau này con ra đời chọn cho con dùng

duongnhaphuong thích bài này.
  15. duongnhaphuong

duongnhaphuong Thành viên sắp chính thức

Dùng tốt đó em, con chị dùng mà, đợi tí c thả link. http://www.moonyvuongtron.com/index.php/san-pham đây nhé gái

phapvan thích bài này.
  16. phapvan

phapvan Thành viên sắp chính thức

Vâng cảm ơn chị nhé, để em nghiên cứu hihi. chúc chị mẹ tròn con vuông như ý nghĩa của khóa học này :3

17. muabienvang

muabienvang Thành viên mới

Moony có miếng lót sữa nữa hả mọi người? Nay vào thấy thể lệ quà quà tặng có miếng lót sữa, miếng này xài sao ạ?

huynhbang thích bài này.
  18. huynhbang

huynhbang Bắt đầu tích cực

Xài như miếng lót sữa thông thường thôi bạn, mình xài thấy mềm mại, thích lắm. Nói chung mình bị mê hàng Nhật :)

muabienvang thích bài này.
  19. muabienvang

muabienvang Thành viên mới

Em cũng bị mê hàng Nhật, nên nghe khóa học vuông tròn kiểu nhật là phi vào xem ngay, em tính con ra đời sẽ cho con theo kiểu ăn dặm kiểu Nhật luôn đó

20. anhtom1912

anhtom1912 Thành viên tích cực

Đúng là người Nhật chăm con tuyệt vời lắm luôn, từ cách chăm, cách dạy dỗ, rồi những sản phẩm cho con, thấy mà ao ước mình học hỏi được những điều ấy