Mẹ nào chia sẻ với e với e buồn sắp chết mất thôi

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi hvanttt, 8/6/2012.

1. hvanttt

hvanttt Mẹ Yêu Mon

E xl e xin khoa topic ở đây vì ko giải quyết được j, phải cố gắng thôi. Cám ơn các chị đã cho lời khuyên.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hvanttt
    Đang tải...

2. me_toet_2710

me_toet_2710 maylocnuoc365.com-RẺ NHẤT

Ðề: Mẹ nào chia sẻ với e với e buồn sắp chết mất thôi

Khổ thân e, đúng là con gái như hạt mưa sa. Giờ chị kết luận (từ bản thân và nhiều tình huống đọc trên báo) không thể thay đổi bản chất của một con người. Một là chấp nhận nó, hai là từ bỏ nó, đừng mong thay đổi nó. Cố gắng lên e nha, tuyệt đối đừng bao giờ nghĩ tới cái chết, uống thuốc an thần thế ảnh hưởng tới sức khỏe của mình. Sao lại hủy hoại mình thế e, e phải nghĩ tới con e và sống vì nó chứ. Sao cứ nghĩ con cần phải có bố nhỉ? vấn đề bố nó thế nào? có ông bố chẳng ra gì để làm gương xấu cho nó ah? Sau này bố có nói đc con k? E nên suy nghĩ cẩn thận. Chúc e sớm cân bằng lại cuộc sống.

buoidaxanh_bentre thích bài này.
  3. buoidaxanh_bentre

buoidaxanh_bentre Nhà Cung Cấp Bưởi Da Xanh

Đúng là Tình cảm khi yêu và hậu hôn nhân là 2 chuyện khác nhau tình yêu đâu chỉ có màu hồng.

Quả không sai trường hợp này : Không lấy anh thì em hối hận nhưng lấy anh rồi thì em ân hận biết mấy vì đã lầm đường

Cha mẹ của bạn đã đúng nhưng Cha Mẹ của bạn đã rất đúng vì đó là lựa chọn của bạn bạn không thể trách họ.

Bạn hãy cố gắng sống và cố gắng tìm xem anh ấy có gì làm bạn xiêu lòng và cố gắng hãy chứng minh anh ấy rằng cuộc sống mái ấm gia đình là quan trọng nhất. Để con đường lạc lối sẽ hồi tỉnh.

Có thể giang sơn dễ đổi bản chất khó rời nhưng trong XH bây giờ con người thay đổi không hẳn do bản chất mà do môi trường xung quanh tác động. Vì thế hoàn toàn anh ấy có thể sửa sai

4. giabao2007

giabao2007 Bắt đầu tích cực

Chia sẻ với em những nỗi buồn đang gặp phải,chị cũng người sg lấy chồng hn đây,cũng một thân một mình ra ngoài này sống nhưng chị còn may mắn hơn em là chồng chị cũn lo làm ăn,yêu vợ thương con.cố gắng lên em nhé,tất cả vì con chúng ta

5. camcanh198

camcanh198 Thành viên đạt chuẩn

sao lại nói trai hn thế ở đâu cũng có người này người nọ mà