Khác: Mẹ Nào Dùng Phương Pháp Xuất Tinh Ngoài Có Bầu Và Sinh Bé Chưa Ạ?

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi nightflower01, 16/1/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nightflower01

nightflower01 Thành viên chính thức

Các mẹ ơi vợ chồng em đã có 1 bé trai 2 tuổi, đang mong có 1 bé gái nữa. Những tháng vừa rồi chỉ sử dụng phương pháp xuất tinh ngoài, vậy mà giờ em có thai rồi. Nhưng vợ chồng em băn khoăn không biết thai nhi có được khỏe mạnh không. Vì chỉ là 1 lượng nhỏ tinh trùng chứ không được chọn lọc như xuất vào trong. Em đang lo lắng quá. cảm giác không thoải mái lắm. Có mẹ nào sinh bé từ phương pháp này chi sẻ giúp em với. Em cảm ơn!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nightflower01
    Đang tải...

2. huyenhnit

huyenhnit Vé máy bay nội địa và quốc tế

Hjc, xuất tinh ngoài thì vẫn có tinh trùng lọt vào mà, và khi thụ thai vẫn là tinh trùng khỏe mới thụ thai được mà mn, Mn có thể đi khám thai để tư vấn rõ hơn ý

3. nightflower01

ý mình là mình sợ sự chọn lọc nó ít hơn, xuất tinh ngoài có thể chỉ có 1 số lượng nhỏ tinh trùng rơi rớt chứ không được nhiều như xuất vào trong để có thể chọn lựa đc tinh trùng tốt nhất. hic hic. Tại mình muốn sinh con phải có sự chuẩn bị nữa. đang muốn canh ngày để sinh con gái nữa.

4. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

đâu phải vậy đâu bạn. tt nào khỏe thì mới kết hợp với trứng mới có thai được chứ. đâu phải nhiều thì mới chọn được nhiều đâu bạn.

5. nightflower01

kiểu chọn 1 trong 10 hay chọn 1 trong 100 thì chọn 1 trong 100 sẽ chọn đc tốt hơn ý. Thế mình thấy lo lo thôi, chứ chỉ mong mẹ nào chia sẻ là đã sinh bé ra khỏe mạnh, kháu khỉnh để mình yên tâm. chẳng biết có phải suy nghĩ hơi dở hơi không nữa.

6. nightflower01

Thế à, cảm ơn mn, nghe thấy yên tâm hơn rồi, tớ cũng biết nhiều người nhỡ với cách này. sau phải cận thận với các biện pháp tránh thai, hic hic. Hy vọng sẽ có bé gái như mong đợi.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.