Mem mới, chào các Mẹ. Giải đáp, hỗ trợ các Mẹ về cách sử dụng, lỗi Iphone, smart phone...

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi duongtlu, 6/12/2012.

1. duongtlu

duongtlu Thành viên đạt chuẩn

Hi, lời đầu tiên cho mình gửi lời chào thân ái đến Ba - Mẹ của các Thiên thần nhỏ ♥
    Cũng xin chúc cho các Thiên thần nhỏ hay ăn, chóng lớn, ngoan ngoãn và khỏe mạnh bên Ba Mẹ nhé ♥

Mình xin được giới thiệu, mình tên là Dương, trước mình làm nhân viên kỹ thuật cài đặt, hỗ trợ giải đáp thắc mắc, các lỗi thường gặp cũng như cách sử dụng cho khách hàng về các dòng điện thoại thông minh, smart phone như : Iphone, HTC, Samsung... Có rất nhiều Mẹ được người thân tặng cho những chiếc điện thoại thông minh, nhưng lại chưa biết cách sử dụng hoặc trong quá trình sử dụng lại hay gặp những lỗi lặt vặt mà ko biết "mò" ở đâu :)

Chính vì vậy, mình muốn thông qua LCM, muốn kết bạn học hỏi, giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm của mình với các Ba, Mẹ. Các Mẹ có vấn đề gì thường gặp với chiếc điện thoại của mình, có thể post lên đây, mọi người cùng thảo luận giúp đỡ cho các Mẹ.

Rất vui khi được làm quen, kết bạn với mọi người.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi duongtlu
    Đang tải...

2. garankabab

garankabab Thành viên tích cực

Ðề: Mem mới, chào các Mẹ. Giải đáp, hỗ trợ các Mẹ về cách sử dụng, lỗi Iphone, smart phone

Rất vui đc làm quen ạ, e cũng đang dùng ss smart phone, thấy rất tiện lợi trong công vc cũng như reply bàiviết trên lamchame ở bất cứ nơi đâu. Có vấn đề gì cho e tham khảo ý kiến a Dương nha:)

duongtlu thích bài này.
  3. duongtlu

duongtlu Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Mem mới, chào các Mẹ. Giải đáp, hỗ trợ các Mẹ về cách sử dụng, lỗi Iphone, smart phone

Hì, SS dùng rất tiện mà, phụ nữ dùng thì sẽ thấy rất nữ tính. Chúc mừng bạn vì đã sở hữu 1 smart phone tiện lợi cho công việc nhé :)
    Bạn dùng có vấn đề gì, cứ post lên đây, mng sẽ cho những ý kiến tổng quát và tốt nhất.

Sửa lần cuối: 6/12/2012
  4. ngockhanh12

ngockhanh12 Thành viên sắp chính thức

Em cũng hay dùng điện thoại nghịch à,hân hạnh được làm quen mẹ nó nha..