Mời Admin Support 8 Trả Lời Về Việc Khóa Topic.

Thảo luận trong 'Hỏi đáp với BQT' bởi Maria-shop, 31/3/2016.

1. Maria-shop

Maria-shop Thành viên tích cực

Chào Admin support8
    Bài viết trong mục Thanh lý của mình dưới link chân chữ ký, có vấn đề gì mà admin quy kết là hàng buôn bán, mình thực sự ko hiểu luôn? Bạn có cần đến nhà mình để kiểm tra xem xem hàng của mình là dư dùng TL hay buôn bán hay ko?
    Khi bạn quyết định khóa bài, hay phản hồi điều gì, nhắc nhở cái gì, bạn phải có chứng cớ, dẫn chứng cụ thể, rằng chúng tôi sai ở đâu, vi phạm chỗ nào?
    Nếu bạn cứ lạm quyền tự quyết định việc khóa bài vô tội vạ như vậy, mình tin mọi người, cụ thể là mình thực sự rất bất bình!
    Mong bạn vào giải quyết, cho mình câu trả lời sớm nhất để mình yên tâm sinh hoạt cùng mọi người trên diễn đàn này!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Maria-shop
    Đang tải...

2. Maria-shop

Sau mấy tháng trời mình bận ko quay lại topic, topic thì hỗn hợp đủ thứ, toàn đồ cũ, dư dùng.
    Hôm nay mới vào đăng bài, vậy mà bị ad khóa ngay lập tức vì quy tội "buôn bán"?
    Thử hỏi buôn bán gì khi mà mấy tháng ko đăng bài nào, ko buôn cái gì, bán mỗi món 1c vậy mà là buôn bán hay sao? Hầu hết đều là đồ cũ, nhà mình quá nhiều đồ cần TL, rảnh lúc nào m đăng dần dần.
    Bao nhiêu năm sinh hoạt trên này, làm bạn cùng các anh chị em ko sao, mấy tháng nay quay lại tự dưng bị ngay 1 quả " buôn bán" ?

3. Maria-shop

Tôi chờ câu trả lời cụ thể và sớm nhất của bạn, và chờ bạn trả lại sự trong sạch cho tôi, mở lại topic cũ của tôi, vì tôi ko vi phạm điều gì cả!

4. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Qua kiểm tra chúng tôi thấy bạn đã vi phạm quy định bán hàng trong mục đồ thanh lý và tạo nhiều nick. Do vậy các nick được phát hiện đều đã được khoá lại để đảm bảo công bằng cho mọi người.

Cám ơn bạn đã thắc mắc để chúng tôi có dịp kiểm tra kỹ hơn.