Mời Tham Gia Nhóm Độc Thân Nhân Sự Kiện Đi Du Lịch Cửa Lò

Thảo luận trong 'Kết bạn' bởi minhtrang_105, 12/8/2017.

1. minhtrang_105

minhtrang_105 Thành viên tập sự

Mình thông tin sơ qua:

- Nhóm độc thân hoạt động chủ yếu ở Hà Nội
    https://www.facebook.com/groups/100944353389363/

- Sắp tới nhóm mình có sự kiện đi DL biển Cừa Lò nên thông tin để bạn nào quan tâm có thể tham gia cùng cho vui, trước là kết bạn, sau thì biết đâu có duyên lại tìm được nửa ấy ;)

Dưới đây là thông tin chuyến đi:

[​IMG] Alo... Blo... Clo... Lo a... Lo a... TÔI NÓI MỌI NGƯỜI NGHE RÕ KHOOOOOOONG [​IMG]

[​IMG]️ Biển xanh, cát trắng, nắng vàng đang vẫy gọi chúng ta [​IMG]:h:

[​IMG] Người người, nhà nhà, nhóm nhóm đi chơi, còn chúng ta thì sao??? [​IMG] Đương nhiên là đi rồi, tại sao lại không nhỉ? Giờ là lúc chúng ta ăn - chơi - vui cho thiên hạ họ thèm, phải không nào các tình yêu [​IMG]:h: [​IMG]‍❤️‍‍

[​IMG] Và, điểm đến năm nay của nhà mình là đâu nào? Không đâu xa cả, chính là Cửa Lò thân thương!!! [​IMG]

[​IMG]❣️ Đi đâu không quan trọng, quan trọng là chúng ta đi với nhau, ở bên nhau, nắm tay nhau, thì dù ở đâu cũng là thiên đường cho chúng ta, các bạn nhỉ? Vậy còn chờ gì nữa mà chúng ta không "Xách balo lên và đi nào [​IMG][​IMG][​IMG]"

[​IMG]⏰ Thời gian: Thứ 7 chủ nhât, ngày 26-27/08/2017

[​IMG] Phương tiện: Thuê xe ô tô

[​IMG]️ Điểm đến: Biển Cửa Lò (Dĩ nhiên rùi [​IMG]), Quê Bác (Đã về đến đất Nghệ, chúng ta cũng nên đi thăm Bác nhỉ) và lễ đền Ông Hoàng Mười

[​IMG] Kinh phí dự kiến: 1.500.000đ / 1 người

[​IMG] Hạn đăng ký: 19/08/2017

[​IMG] [​IMG] Truyền thống nhà HTTY, mỗi 1 chuyến đi xa là 1 trải nghiệm chỉ có vui - khỏe và tràn ngập tiếng cười. Và điều quan trọng nhất, đều sẽ có những nàng / chàng theo người ấy bỏ cuộc chơi. HÃY ĐI VÀ QUYẾT THOÁT Ế nào các tềnh êu hành trình [​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG]Chính thức nhận đăng ký tại topic này nhé. Nhanh tay nhanh tay nào, các bạn hãy chuyển khoản trước 1.000.000đ vào tài khoản cho mình nhé, nhận đăng ký chính thức cho các bạn chuyển khoản:

[​IMG] Phạm Thị Minh Huệ - 0021001138051 - Vietcombank Hà Nội [​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi minhtrang_105
    Đang tải...

2. daylaixecon

daylaixecon Thành viên tích cực

độc thân đi với độc thân thành song thân !!