Mối tình đầu ư? Có thể tiếp tục...

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi mung1987, 21/9/2012.

1. mung1987

mung1987 Thành viên chính thức

E thực sự rất buồn vì chuyện mới xảy ra hôm qua. Rất mong các anh, chị cho e những lời khuyên vì bây h em thấy rất rối bời.
    E và anh ấy yêu nhau đã gần 3 năm. Quen nhau 5 năm qua mối quan hệ của ba mẹ. Vì đặc thù nghề nghiệp anh ấy hay phải ở đơn vị nên cũng ít gặp nhau. Nhưng gần đây nhiều lần gặp nhau anh ấy hay đòi hỏi quá trớn mà e chưa sẵn sàng vì e còn trẻ quá. Anh ấy luôn nói là anh ấy yêu em nhiều hơn, rồi lỡ thì cưới ko sao. Nhưng e còn học hành và chưa sẵn sàng nên vẫn giữ gìn. E cũng nghĩ đơn giản đó là đòi hỏi theo nhu cầu sinh lý của 1 ng con trai đã 26 tuổi
    Nhưng sự việc ngày hôm qua làm e bị sốc và suy sụp rất nhiều. Nhà e có ở cùng cô bạn bán quần áo thời trang. Hôm qua có khách đến nhà mua thì bạn ấy ko có nhà nên e xuống bán hộ. Để anh ấy ngồi trên gác 1 mình. Gác xép nên vẫn có thể nhìn xuống dưới nhà. Chị khách hàng vô tư nghĩ ko có ai ở nhà nên đứng luôn ở gian ngoài thử đồ trong khi chị ấy mặc váy... E cũng ko để ý anh ấy mà chỉ tập trung tư vấn cho khách. Rồi bất chợt e nhìn lên gác thì thấy điện thoại của anh ấy, anh ấy đang quay. Anh ấy có biết e nhìn thấy và đã cất đi. E đã giật mình và rất sốt ruột nhưng khách hàng vẫn muốn thử nên e ko thôi đc. Và rồi 1 lần nữa bất giác nhìn lên e lại thấy anh ấy đang quay lần thứ 2
    Đến khi khách hàng về e hỏi anh quay đúng ko? Anh nói anh xóa đi rồi
    E hỏi sao anh lại quay? Anh bảo anh tò mò và đó là hành động tò mò sinh lý bình thường,
    E cầm điện thoại xem ở BST thì ko thấy, anh bảo xóa đi rồi. E thử quay rồi vào phần lưu video thì thấy còn nguyên mấy clip khách đang thử đồ. mà e cũng đang đứng cạnh đó
    Thực sự e rất buồn. Sau khi nhìn thấy clip e xóa đi hết luôn và lặng ng đi. Anh bảo anh muốn nói chuyện nhưng e ko đủ sức nữa rồi. Cảm giác bàng hoàng và thất vọng.
    Sau đó anh về và nhắn tin anh thấy bình thường vì chỉ là tò mò. E bảo anh hãy đặt trong hoàn cảnh e đứng đấy. Mà anh đã nói chỉ muốn tò mò e còn ng khác cho cũng ko thèm, Vậy mà anh hành động như vậy. E bảo e cần suy nghĩ và thế là anh cũng ko nhắn tin gì nữa. Gần 1 ngày mà ko 1 tin nhắn gì cả
    E thấy thất vọng lắm. Có phải vì e ko cho anh thoải mãn sự tò mò mà anh phải làm vậy ko? Nghĩ vậy e càng buồn hơn. Mong lời khuyên chân thành của anh chị giúp e nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mung1987
    Đang tải...

2. Zin_thoi

Zin_thoi Thành viên uy tín.

Ðề: Mối tình đầu ư? Có thể tiếp tục...

Thứ nhất chị rất mừng vì bây giờ con gái mù quáng lắm, bạn trai đòi là dâng ngay nhưng em thì đã cứng rắn nói ko với việc này. Em phải động viên với người ấy rằng yêu nhiều ít ko phụ thuộc vào sex nhé

Thứ 2 à bạn trai em đang trải qua thời kỳ sinh lý, em cố gằn hạn chế gặp mặt nhau trong những hoàn cảnh nhạy cảm, như đi chơi tối khuya, ko ai ở nhà, .....sẽ khó nói nhé

Chuyện quay clip thì đúng à ko nên rồi, em xóa đi là đc và giận hờn cảnh cáo là ok. Ko phải nặng nề mà bỏ đi 3 năm gắn bó

Nhân cơ hội này em suy nghĩ thật kỹ tình cảm để quyết định em nhé

3. mẹ thương đen

mẹ thương đen kunkun510

hé hé
    e vào mấy toppic đều gặp mẹ Zin thối nhá

4. mẹ thương đen

mẹ thương đen kunkun510

có 1 lần e đi đám cưới a họ ng iu cũ
    ui chào ngta gặp mềnh thì ngại ngùng còn e thì bt
    lúc ngồi uống nc hắn đi qua rùi tạt vào ngồi gần
    hắn lấy chân đá đá e mấy cái,hjk, e đá lại cho cái mạnh
    haha
    nói chung chẳng có cảm xúc j

5. Mẹ Un In

Mẹ Un In Guest

Yêu mấy thì yêu cũng phải tuyệt đối giữ gìn và cẩn thận bạn ah.
    Bây giờ chuyện gì cũng có thể xảy ra không ngờ dc.
    mình cứ lo bảo vệ mình trước đã.

6. Shark's Family

Shark's Family Thành viên rất tích cực

Ui, tớ ko biết nên nói j cả. Chỉ thấy bạn trai bạn trẻ con và bồng bột. Hơi buồn.

7. Shark's Family

Shark's Family Thành viên rất tích cực

Mình có chồng con rồi, nh khi cũng thấy ông xã hay vào mấy trang web 18+ mở các đoạn clip mà ng ta quay lén kèm theo những lời bình, thấy hết sức vô duyên và bệnh hoạn. Trò của những kẻ nông nổi , vô công rỗi ngề

8. mergi_rose

mergi_rose how come!

lần mình thấy trong đt của hắn có clip đen, cho dù hắn nói là không phải hắn down về nhưng mình nói chia tay ngay