Mũi Tẹt- Xấu Quá Các Chị Ơi?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi tinhyeunho, 14/5/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thanhtam1

thanhtam1 Thành viên tích cực

Ôi, nâng mũi giờ công nghệ hiện đại, làm không đau mà cũng chỉ hơn chục triệu thôi chứ làm gì tới mấy chục triệu hả mẹ nó. Phòng em cũng có mấy chị nâng mũi rồi, nhìn đẹp tự nhiên và nhẹ nhàng lắm, thấy bảo chẳng phải kiêng khem gì cơ, đơn giản lắm ý, đến viện làm rồi tiếng sau về ngay

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. hatbi2119

hatbi2119 Bắt đầu tích cực

Mình thì chỉ góp ý kiến là làm gì thì làm cũng phải chọn bệnh viện uy tín, có khoa thẩm mỹ với trang thiết bị hiện đại cùng đội ngũ y bác sĩ chuyên khoa lành nghề, chứ đừng làm chui ở các trung tâm thẩm mỹ, nhiều nơi còn chưa được cấp phép, nguy hiểm tới sức khỏe, thậm chí cả tính mạng ý nhá

bimaca thích bài này.
  3. chimsedibo

chimsedibo Thành viên tích cực

Mình cũng thích chỉnh sửa một chút trên gương mặt mà cũng bị cái bệnh sợ đau. Nhưng xem mấy diễn viên Hàn Quốc với ca sĩ có gương mặt V line và cái mũi dọc dừa mà thèm, nhìn rất duyên, mình là phụ nữ còn mê nữa là đàn ông nhỉ

anhtom1912 thích bài này.
  4. bimaca

bimaca Thành viên tích cực

Về điều này thì em cũng hoàn toàn đồng ý với ý kiến của mẹ hatbi2119. Đã có quá nhiều vụ việc không đáng xảy ra nếu các chị em hiểu và mạnh dạn vào viện làm phẫu thuật thẩm mỹ. Giờ thời buổi hiện đại rồi, quan niệm về cái đẹp cũng như cái nhìn về phẫu thuật thẩm mỹ cũng phần nào được thoải mái, nới lỏng hơn nên việc làm đẹp cho bản thân là việc bình thường, không có gì to tát. Cứ bệnh viện uy tín mà thẳng bước các chị nhá

5. anhtom1912

anhtom1912 Thành viên tích cực

Nói tới sợ đau thì chị em nào chả sợ, nhưng giờ vì cái đẹp thì phải chấp nhận chứ, hihi
    Mà mình nghe nói nâng mũi thì đơn giản lắm, chẳng đau đâu, chỉ là tiểu phẫu, làm xong về luôn, chẳng cần phải ở lại viện nữa cơ mà. Thậm chí có thể đi 1 mình nhé

6. eric206

eric206 Thành viên tích cực

Mình thấy có chương trình của bệnh viện Trí Đức, giảm giá 30% làm mũi và nhấn mí luôn đó chủ top ạ. Có gì thử đăng ký để được tư vấn nè, hi

7. Ngọc Linh_ 09

Ngọc Linh_ 09 Bắt đầu tích cực

Mình cũng nghe nói làm mũi S-line giờ cũng chỉ hơn chục triệu mà nhanh lành không đau nữa chứ. Hôm trước cũng có xem cái clip của 1 mom đi làm mũi, từ lúc vào cho tới lúc về tỉnh táo mà có vài tiếng thui đó.

8. bupbechandai

bupbechandai Thành viên tích cực

uh đúng rồi đấy, trước bạn mình cũng làm rồi, về nhìn nó đẹp hơn hẳn, mũi cao thích lắm. nó bảo nó làm ở bệnh viện Trí Đức, bác sỹ Hải trực tiếp làm luôn. nó bảo bác sỹ làm khéo tay lắm, không đau đâu, nhanh gọn nên mẹ nào đang muốn làm đẹp thì nghiên cứu đi nhé

9. cubu1989

cubu1989 Thành viên nổi tiếng

em cũng là mũi tẹt đây ạ :( chồng suốt ngày chê

10. haophong

haophong Thành viên chính thức

Giờ mình mới biết có phương pháp nâng mũi S-line Hàn Quốc bằng sụn tự thân, bạn có thể nói rõ về phương pháp nâng mũi này thế nào và khác gì so với nâng mũi phổ biến trước đó không nhi?

Sửa lần cuối: 17/5/2016
  11. coxylam

coxylam Bắt đầu tích cực

À vậy nè bạn: Nâng mũi bằng sụn tự thân là dùng chính sụn lấy trên cơ thể của mình nên độ tương hợp với cơ thể là 100% tạo nên dáng mũi chuẩn theo công nghệ S line Hàn Quốc vì vậy khắc phục triệt để những khuyết điểm mà phương pháp nâng mũi nhân tạo chưa làm được nên đẹp hơn rất nhiều các phương pháp nâng mũi phổ biến trước kia.

12. dv.phucan

dv.phucan Bắt đầu nổi tiếng

xã hội tân tiến rồi, ai cũng có nhu cầu hoàn thiện bản thân hơn, làm đẹp không ngoại lệ. Chúc bạn sớm thành công trong công cuộc làm đẹp.

13. bamechocon

bamechocon Thành viên chính thức

Nói ra chị em cười chứ bao nhiêu cái đẹp nó trao cho bà chị mình, còn mình nhận hết mấy cái xấu, da ngăm đen, mũi thấp lè tè, rồi mắt mí lận nữa, may mà cuộc đời tính đến thời điểm này chưa gian truân lắm, ba bữa qua ngày thì đủ hehe. Em cũng tính nâng mũi mà chưa biết chỗ nào đây,cũng sợ bị sưng đau nên cứ thậm thò thậm thụt. có chị nào đã nâng mũi chưa?

14. tomchua2011

tomchua2011 Thành viên rất tích cực

Trơi, nghe mẹ nó nói mình sợ luôn ý chứ. Phải kiêng 1 tuần luôn cơ ạ, sao bên topic kia có mẹ làm ở Trí Đức chỉ mất có 1 ngày nghỉ ở nhà thôi nè.

15. phuong2114

phuong2114 Bắt đầu tích cực

Em xem bên website của bệnh viện Trí Đức thì nâng mũi hết 18tr500 được tặng thêm cắt mí trị giá 7tr nữa mẹ nó ạ. Như vậy tính ra tầm hơn 10tr 1 tí nâng mũi thôi mà

16. nhocconcuame

nhocconcuame Thành viên chính thức

Ở đâu mà khuyến mãi bự vậy? Nâng mũi này là kiểu gì đây ạ, nghe nói có nhiều loại , tùy loại mà giá khác nhau đấy nhé. Bạn em nâng mũi gì mà đến 40 triệu lận :((

17. Giangiang

Giangiang Thành viên tích cực

có đc nào uy tín ko mn

18. linhmeo_88

linhmeo_88 Thành viên chính thức

Bên viện Trí Đức nâng mũi S-line đó chị ơi. Làm gì mà tới 40tr thì em cũng chạy luôn quá, huhu. Chị vào đây tham khảo giá của viện nè, em thấy hợp lý mà lại còn được tặng cắt mí free nhé.
    Link đây ạ: http://thammybenhvientriduc.vn/

eric206 thích bài này.
  19. phuong2114

phuong2114 Bắt đầu tích cực

Cái nâng mũi S-line có 2 loại
    - Nâng mũi bọc sụn nhân tạo
    - Nâng mũi bọc sụn tự thân
    Không biết nên làm cái nào thì hơn vậy các mẹ nhỉ?

eric206 thích bài này.
  20. eric206

eric206 Thành viên tích cực

Em thấy bọc sụn tự thân thì như là mũi thật của mình rồi đó chị. Cũng là từ cơ thể của mình mà, còn nhân tạo tất nhiên sẽ không bằng được, mỗi tội tự thân thì phải lấy sụn của mình ở chỗ khác để đưa vào mũi, chắc mất thời gian và sẽ đau hơn ý

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.