Mũi Tẹt- Xấu Quá Các Chị Ơi?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi tinhyeunho, 14/5/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. eric206

eric206 Thành viên tích cực

à, hóa ra chương trình của họ được tặng miễn phí cắt mí luôn. Nếu làm mũi thì cắt luôn mí 1 công đôi việc mẹ nó nhỉ, đằng nào cũng nghỉ dưỡng luôn 1 thể. Chỉ sợ làm xong mọi người không nhận ra vì xênh quá thôi.

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. mẹ hải long

mẹ hải long Thành viên chính thức

hình như ko cần nghỉ đâu bạn, mình thấy mọi người bảo làm mũi xong chỉ mất chưa đến 1h nên mình nghĩ chắc ko cần phải nghỉ dưỡng đâu, cứ hoạt động như bình thường í

3. thuphuongnt86

thuphuongnt86 Thành viên kỳ cựu

đúng rồi đó, cái này là tiểu phẫu nên nó ko đau và cần phải nghỉ dưỡng như những cái mổ xẻ khác, nó cũng mất ít thời gian thôi nên là vẫn hoạt động bình thường dc mn nhé

4. metieuho11

metieuho11 Thành viên rất tích cực

hóng đi rồi đi làm cùng các mẹ luôn 1 thể, làm 1 phát dc cả mắt cả mũi luôn. khéo lúc làm xong về chả nhận ra mình vì xinh quá í nhỉ hehe

5. bupbechandai

bupbechandai Thành viên tích cực

làm gì có chuyện đó chị ơi, bác sỹ Hải tay nghề cao rồi nên yên tâm, đẹp thật đấy nhưng vẫn là gương mặt mình, chỉ là mũi cao hơn, mì mắt đậm hơn thôi chứ ko đến mức ko nhận ra đâu

6. nhocconcuame

nhocconcuame Thành viên chính thức

Bên khoa thẩm mỹ của BV Trí Đức thấy đang có km, nâng mũi S -line giá gốc là 25 triệu mà giảm còn 16,5 triệu kìa

7. bamechocon

bamechocon Thành viên chính thức

À nếu mà ko chọn cái cắt mí thì nâng mũi chỉ còn 16,5 triệu còn nếu chọn gói kia thì là 18,5 triệu, bonus thêm cái cắt mí 7 triệu nữa, km khủng ghê ha.

8. phuong2114

phuong2114 Bắt đầu tích cực

Chính vì thế mới phải tranh thủ dịp này để còn tiết kiệm tiền bỉm sữa cho con mà các chị, hihii. Ngày trước không dám nghĩ tới nâng mũi vì nghĩ phải mất vài chục triệu cơ :rolleyes:

9. phamchieunghi

phamchieunghi Mẹ Chiêu Nghi

Con bạn mình bữa trước cũng bảo làm chỗ uy tín, giá rẻ này nọ. Xong thấy cũng ổn, cao, thanh thoát. Ai ngờ có bữa nó té xe, giờ mũi nhìn dị dị lắm. Nên ai làm cái này cũng cần cân nhắc kĩ nhé. Với mẹ mình nói thay đổi đường nét trên khuôn mặt là thay đổi nhân tướng nữa á.

10. Thuypanda

Thuypanda Bắt đầu tích cực

Nếu mũi tẹt thì thay đổi nhân tướng thành mũi cao tốt mà, mũi tẹt xấu cả hình thức lẫn phần mê tín ý. Làm xong vừa thấy tự tin hơn, tinh thần thoải mái hơn thì tội gì đúng không mẹ nó.

11. linhmeo_88

linhmeo_88 Thành viên chính thức

hic, làm ở ngoài thì đúng là chẳng có gì đảm bảo hết mà. Nghe mẹ phamchieunghi nói mà thấy lo, chứ nhiều lúc vô tình mà đập vào mũi mạnh có sao không? Con mình nó cứ vồ vào mặt mẹ ấy chứ:(

12. Ngọc Linh_ 09

Ngọc Linh_ 09 Bắt đầu tích cực

huhu, nghĩ làm mũi xong mà nó bị vẹo hay bung ra thì sợ chết mất. Mà mình nghĩ nhiều người làm rồi cũng xác suất thôi nhỉ, làm kiểu S-line thì chắc nó cũng thật khó mà bị nặng như thế kia được.

13. thuphuongnt86

thuphuongnt86 Thành viên kỳ cựu

tớ thấy bảo làm S Line là dùng sụn để bọc nên tớ nghĩ chắc nó như mũi thật của mình í, chắc ko sao đâu

14. thuan2013

thuan2013 Thành viên tích cực

Thì thời gian làm mũi chỉ có 45 phút, đúng là từ lúc đến tới lúc về cũng chỉ mất một buổi thôi ý. Vì thế mẹ nào bận bịu thì cũng đừng lo, chẳng mất nhiều thời gian mà phẫu thuật cũng chẳng ảnh hưởng tới sinh hoạt hàng ngày, vẫn đi làm bình thường được mà

15. bupbechandai

bupbechandai Thành viên tích cực

mất ít thời gian vậy thì chỉ cần bỏ ra buổi chiều thứ 7 nghỉ làm để đến làm thôi nhỉ, vừa ko phải nghỉ làm mà CN dc nghỉ ở nhà nghỉ dưỡng luôn. 1 công đôi ba việc í

16. mẹ hải long

mẹ hải long Thành viên chính thức

tớ thấy mọi người bảo nâng mũi S line giờ dùng sụn để bọc nên nhìn như mũi thật ấy, mà bọc thế thì sao mà cong với vẹo dc, bung thì lại càng ko thể í

17. shopten

shopten Thành viên tích cực

Mình thì nghĩ bọc sụn nhân tạo cũng ok lắm. Nhiều mẹ cứ sợ nếu cho một vật thể lạ vào cơ thể sẽ không thích ứng được nhưng giờ họ làm cũng chuẩn như sụn tự thân thôi. Nếu lấy sụn từ bộ phận khác của cơ thể để cấy vào mũi thì cũng đau, thành ra đau 2 chỗ cơ ạ, hic

18. mechubecon3112

mechubecon3112 Thành viên tích cực

Giờ làm mũi như thu hẹp cánh mũi, nâng mũi... đều nhanh lắm mẹ nó ơi, chỉ phẫu thuật trong khoảng 45 phút rồi được về chứ không phải nằm lại nghỉ dưỡng theo dõi hay làm bất cứ cái gì nữa đâu. Vì thế mẹ nào có nhu cầu thì chỉ cần nghỉ nửa buổi là làm được, mà mẹ nào đi làm thì cũng được nghỉ ít nhất là ngày chủ nhật mà, :)

19. laogiabebe

laogiabebe Bắt đầu tích cực

Mấy chị mình quen đều đi nâng mũi, nhìn cao tự nhiên mà thấy gương mặt ưa nhìn, dễ thương hẳn. Hỏi han tìm hiểu thì các chị ấy đều bảo phẫu thuật đơn giản, không đau mà cũng chẳng ảnh hưởng gì tới sinh hoạt hàng ngày nên dễ dàng sắp xếp thời gian lắm

20. tinhyeunho

tinhyeunho Thành viên tích cực

Mình nghĩ dù sao nếu nâng mũi thì cũng không nên mạo hiểm quá như kiểu véo mũi hay vặn mũi... Mũi đã phẫu thuật thì đương nhiên là đẹp, mình cũng đang tìm hiểu để quyết định làm, lựa chọn đúng địa chỉ đáng tin cậy để trao gửi niềm tin nè

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.