Kinh nghiệm: Nâng Mũi Bằng Sụn Tự Thân Hoàn Toàn Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 12/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em là em chỉ thích những gì tự nhiên thôi, mà khổ nổi cái mữi tự nhiên em nó xấu quá. Em tìm hiểu thấy có nâng mũi mà ngta dùng sụn tự thân ấy. Nhưng hình như có xài cái sụn gì lót ở đầu mũi nữa thì phải. Liệu có nâng mũi bằng sụn tự thân hoàn toàn không? Thà sụn của mình luôn, coi như là mém tự nhiên!! Chị em rành vụ này chỉ em nha! tkssssss

Tui cũng hóng cái vụ này. Không hiểu là nâng mũi bằng sụn tự thân hoàn toàn là nguyên mũi bằng sụn tự thân hết. Hay tự thân sống mũi, sụn nhân tạo đầu mũi. Hay ngược lại nữa

Big Hero Băn khoăn lắm. Giờ có nhiều phương pháp làm đẹp quá

Nâng mũi bằng sụn tự thân hoàn toàn không tốt bằng bọc sụn tự thân đầu mũi đâu em

Ngọc Uyên Tại sao ạ?

Nâng mũi bằng sụn tự thân hoàn toàn. Vì là sụn của mình nên một thời gian sau sẽ tự nhập vào mũi, co lại, không đẹp. Còn nâng mũi bọc sụn tự thân đầu mũi, kết hợp với sụn nhân tạo. Thì cố định đầu mũi, không bị lộ sống.

Ngọc Uyên Vậy người ta hay nhắc đến dịch vụ nâng mũi sụn tự thân. Là chỉ bọc đầu mũi đúng không chị?

Đúng rồi em, đa số người ta làm bọc đầu mũi. Chứ ít ai làm nâng mũi bằng sụn tự thân hoàn toàn lắm. Chị cũng bọc đầu mũi thôi

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng mũi cao

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi bằng sụn tự thân hoàn toàn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 10/1/2023