Kinh nghiệm: Nâng Ngực Có Ảnh Hưởng Đến Việc Cho Con Bú Không Vậy

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 24/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em đang lo quá chị em ơi, không biết nâng ngực có ảnh hưởng đến việc cho con bú không nữa? mọi người ai biết thông tin gì hay có kinh nghiệm nâng ngực trước rồi chia sẻ giúp em vấn đề này với. Tại em tính sang năm kết hôn, rồi cũng lên kế hoạch sinh con liền, mà em sợ quá lỡ làm ngực xong rồi ảnh hưởng tới việc làm mẹ với cho con bú nữa thì tiêu. Nên em muốn tìm hiểu thật kỹ trước khi quyết định làm. Mọi người tư vấn giúp em với nha. Nhất là mẹ nào đã từng nâng ngực rồi review lại giúp em với. Em cảm ơn nhiều ạ.

em cứ yên tâm mà nâng ngực đi, nâng ngực thì k có ảnh hưởng gì đến việc cho con bú đâu, chị nâng ngực xong cho con bú như thường, k vấn đề gì hết luôn, giờ bé cũng đang học lớp 1 rồi

chị nâng ngực bé vẫn bú được bằng sữa mẹ hả chị, có bị khó khăn gì cho con bú k chị,có bị ít sữa hay sữa bị nóng k chị

bé vẫn bú bằng sữa mẹ bình thường k có vấn đề gì luôn á em, nên k có ảnh hưởng đến việc sau này em làm mẹ đâu, em yên tâm đi

tại em cứ sợ lỡ đâu mà nâng ngực rồi xong k thể cho con bú là thôi em chọn lựa k nâng ngực nữa luôn đó. hồi chị nâng ngực là chị nâng ở đâu vậy, em cũng tham khảo mấy chỗ mà vẫn chưa tin tưởng lắm

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực ở đâu tốt nhất

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực có ảnh hưởng đến việc cho con bú

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 22/12/2022