Kinh nghiệm: Nâng Ngực Demi Có An Toàn Hay Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 21/7/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

do mình sắp làm là v đó chị, muốn mình làm sẽ đẹp sẽ ok nhất, nên mới bị bối rối á, bởi v mới cần đến sự tư vấn của bác sĩ đó chị. À với nếu chị có thắc mắc gì nữa thì cũng nên hỏi bác sĩ để bác sĩ giải thích hết cho mình để lúc làm k bị lo lắng, mà chỉ chờ ngực đẹp thôi

ok c hiểu r nè, để c note lại thắc mắc r hỏi bác sĩ luôn 1 lượt, hy vọng nâng lên r sẽ đẹp như ngực em, cảm ơn em nha

dạ k có chi ạ, chúc c sớm có ngực đẹp

ủa h có thêm nâng ngực demi nữa r hả, sao nhiều loại quá vậy, kiểu này muốn làm chọn túi thôi cũng đủ mệt rồi

cái này hqua tui cũng mới biết đó, chứ cả tháng này tìm hiểu có đâu, làm tự dưng h bối rối k biết nên làm cái nào cho ok

quá trời mà s k bối rối đc, mà cái này quan trọng lắm ấy, nâng đẹp hay k 1 phần cũng do cái túi ngực đó, bởi phải chọn cho kĩ lưỡng đồ vô

hy vọng trên đây có ce nào làm r cho xin tí review để mà còn nâng ngực sớm nữa

nâng ngực demi em thấy bên bác sĩ Hùng ở q3 có làm đó chị, chị qua đó hỏi nhờ bác sĩ tư vấn thử xem coi s. Hồi trước em có làm mũi ở đây thấy ok lắm, tháng sau em quay lại triển luôn cặp ngực đây

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực đẹp tại tphcm

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực demi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 23/12/2022