Kinh nghiệm: Nâng Ngực Khi Về Già Có Làm Sao Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 28/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Sống chung với cảnh ngực chảy nhảo cũng được hơn 10 năm nay rồi cảm thấy cũng quen rồi mà giờ có 1 đứa bạn đi nâng ngực về nó bảo tôi đi nâng ngực đi chứ để càng ngày nó càng xấu thêm là như 1 trái mướp già vậy, thấy kết quả nâng ngực của bạn thấy đẹp lắm nên cũng mê, mà bâng khuân cái là giờ cũng đã u40 rồi sợ nâng ngực khi về già như vậy ảnh hưởng sức khỏe nữa nên đến giờ chưa dám đi. Không biết ở đây có chị nào có tuổi như tôi mà cũng đi nâng ngực chưa vậy chứ nghe thông tin của bạn thì cũng còn hạn chế quá. Mong mọi người giúp đỡ

ngực nhão 10 năm r mà mẹ vẫn chịu được hay ghê đó, sinh 2 đứa xong là tui cấp tốc đi nâng ngực liền chứ nó xệ xệ nhìn khó chịu chết

cũng sợ mẹ ơi, với con cái nheo nhóc cũng k có thời gian lo cho bản thân, bà bạn bã k gợi ý thì cũng k suy nghĩ tới đâu

phụ nữ Việt Nam mình toàn thế, k có yêu thương bản thân gì hết, cả đời vì con vì cái h lớn tuổi r vì mình đi, nâng ngực lên đẹp con cái nó cũng hãnh diện

mà mẹ thấy nâng ngực có làm sức khỏe mình bị ảnh hưởng k, chứ cũng lớn tuổi r sợ k làm đc, có gì con cái lại phải lo

k có ảnh hưởng gì đâu, trước khi làm mình phải khám sức khỏe được bác sĩ ngta mới cho làm chứ đâu phải khơi khơi vào làm đâu mà mẹ lo

vậy là được khám sức khỏe nữa hả cũng đc quá ha, mà mẹ ơi lớn tuổi r đi nâng ngực có bị ngta cười cho k, tui ngại ghê luôn đó h có làm ba cái này đâu

mẹ cứ khéo lo, h ngta hiện đại lắm r, đâu phải như hồi xưa, lớp trẻ nó làm đẹp đc mình cũng phải đẹp, k phải là để đua đòi mà là để bản thân mình vui trẻ khỏe đẹp thôi, tin tui đi mẹ nâng ngực về sẽ cảm thấy cuộc sống yêu đời hơn, chứ cặp ngực nhão mẹ mặc đồ cũng phải kiêng kị này nọ mà đúng k

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực không đặt túi

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực khi về già

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...