Cần giúp: Nên học chứng chỉ kế toán ở đâu?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi lananhaob, 6/10/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nguyenthanht

nguyenthanht Thành viên mới

em cũng mới ra trường, hóng thông tin từ các anh chị để còn biết chỗ đi học chất lượng ạ

Đang tải...

2. Thiên Hương Lan

Thiên Hương Lan Bắt đầu tích cực

lớp kế toán giờ nhan nhản. trước học ở DH kinh tế :D

3. chibonbon

chibonbon Thành viên mới

Đúng rồi ạ. Kế toán nhiều như nhợn con ạ o_O

4. nguyenthanht

Nhiều quá nên đang lo thất nghiệp đây mọi người ơi. :(

5. chibonbon

chibonbon Thành viên mới

chị học ở DH kinh tế thấy có ổn không ạ? Em tham khảo ý kiến của mọi người thì thấy mọi người nhận xét là học ở đấy cũng nặng nhiều về lý thuyết. Giờ em chỉ muốn học ở những địa điểm nào mà cho thực hành thực tế nhiều để còn được va vấp nhiều kiến thức thực tế. Chứ học lý thuyết mà không có thực hành cũng nản lắm, đi xin việc lại tạnh ngay :(

6. Vhuyen

Vhuyen Thành viên tập sự

Có ai học ở Thiên Ưng chưa m đang định đăng ký học ở đó, có b nào mún đăng ký học cùng không!

7. nguyenthanht

Ở lớp học của cô Ánh được đăng ký giảng viên dạy à bạn ?

8. minhvan7681

minhvan7681 Thành viên tập sự

minh biet một chỗ đào tạo các chứng chỉ cấp tốc rất hay, chị bạn minh từng học chứng chỉ ở đó(giá rẻ lém:rolleyes: tầm 1.5k), minh co so đtt đây: 0964.101.581 gặp c. Van nhe. chúc ban som tim dc cho tot

9. chibonbon

chibonbon Thành viên mới

Em có biết ở đó có những giảng viên nào đâu mà đăng ký ạ

10. chibonbon

chibonbon Thành viên mới

Bạn em đi học ở đây rồi, nhưng nói cũng không ổn lắm ạ

11. nguyenthanht

Mình trước cũng băn khoản lựa chọn không biết nên học địa chỉ nào nào uy tín và chất lượng. Kiểm tra trên google thì toàn thấy quảng cáo thôi. Nhưng em đi tìm hiểu trên các diễn đàn thì thấy nhiều anh chị đi học rồi share địa chỉ lớp kế toán của cô Ánh. Ý định của mình cũng xác định đăng ký học thôi, nhưng sau khi học 2 buổi thì mình đăng ký lớp học kế toán tổng hợp thực hành luôn bên đấy. Bạn có thể tham khảo địa chỉ này xem có ok với bạn không nhé! số điện thoại của cô là 0904848855. Bạn cứ gọi xem cô tư vấn cho khóa học phù hợp cho.

12. SUSUROSE

SUSUROSE Thành viên rất tích cực

Em học khóa kế toán tại cty cổ phần giáo dục trí thức việt gần đại học thương mại, giáo viên nhiệt tình và em thấy khá là ok

13. chibonbon

chibonbon Thành viên mới

Bạn học ở đây rồi à, chia sẻ giúp mình chút thông tin với được không ạ? Mình cũng đang muốn kiếm địa chỉ nào học tốt tốt mà chưa biết nên học địa chỉ nào?

14. thoccute

thoccute Thành viên mới

Chị ơi, chị đã học lớp kế toán ở đây rồi ạ? Em vừa tốt nghiệp khoa kế toán của trường Đại học Công Nghiệp, em mới le te đi nộp hồ sơ xin việc nhưng chưa thấy hồi âm lại nên thấy hơi nản. Được các mẹ đi trước chia sẻ, nên đi học khóa kế toán tổng hợp thực hành thực tế để có thêm kinh nghiệm. Chị học ở địa chỉ này rồi chia sẻ thêm cho em chút thông tin với a. Em cảm ơn

15. chibonbon

chibonbon Thành viên mới

Mình cũng thấy nhiều anh chị trên diễn đàn có nói tới lớp học chỗ cô Ánh, mọi người phản hồi rất tốt về lớp kế toán này. Nghe nói giảng viên bên lớp kế toán của cô Ánh rất giỏi và nhiệt tình nên mình cũng muốn đăng ký học thử 1 buổi xem có ổn không? Bạn đã đi học ở đâu chưa?

thoccute thích bài này.
  16. nguyenhoangthe

nguyenhoangthe Bắt đầu tích cực

Có siêu nhiều các trung tâm tuy nhiên để làm có hiệu quả thì bạn nên nhờ người quen đang làm kế toán chỉ cho kèm theo đó là đi học và tham gia thật nhiều các diễn đàn

17. chibonbon

chibonbon Thành viên mới

Em không có người quen làm kế toán ạ. Nên chắc tính tìm địa chỉ nào học tốt, hiệu quả thì chăm chỉ học hành ạ

18. thoccute

thoccute Thành viên mới

Mình cũng đang mới tìm hiểu địa chỉ nào học hiệu quả thôi ạ, chứ mình cũng chưa đi học. Nhưng tham khảo nhiều các diễn đàn khác nhau thì thấy nhiều bạn học trước rồi khen lớp kế toán lê Ánh lắm. Mọi người nói rằng đội ngũ giảng viên bên Kế toán Lê Ánh rất giỏi, nhiều năm kinh nghiệm và rất chuyên nghiệp nữa. Nghe nói bảo giảng viên rất nhiệt tình, hỗ trợ học viên kể cả ngoài giờ học và chỉ bảo các tình huống còn vướng mắc phát sinh tại doanh nghiệp đang làm nữa. Có vẻ cũng rất yên tâm vì nếu thực sự được như vậy thì bản thân nguoi học sẽ được hỗ trợ rất nhiều.
    Bạn đã đăng ký học ở đây chưa? Hay 2 đứa mình đăng ký cùng đi hoc cho có động lực đi :)

19. nguyenvanthuc01061988

nguyenvanthuc01061988 Thành viên mới

Bạn đã đi học ở đâu chưa vậy? Share thông tin cho mọi người tham khảo đi. Mình cũng đang muốn kiếm địa chỉ nào học tốt tốt, chất luong để học đây. Mình tính se họ kỹ lại phần Nguyên lý trước đã. Sau đó sẽ học khóa tổng hợp thực tế. Tìm hiểu trên mạng thì thấy cũng có rất nhiều trung tâm quảng cáo lắm, nhưng mình sợ là chất lượng không được như họ quảng cáo, lại tốn tiền và mất thời gian, lại không hiệu quả thì chán! Mình muốn tìm hiểu thông tin tư những ai đã học ở đâu đó tốt và chia sẻ thì sẽ tin tưởng hơn.
    Mình quan trọng là chất lượng và hiệu quả, không đề cao lấy cái chứng chỉ. Vì chứng chỉ mình cũng có thể mua mà, bằng đẹp luôn. Nhưng đi xin việc thì nhà tuyển dụng học không căn cứ và chứng chỉ đâu bạn à, họ đánh giá bọn mình qua cách xử lý công việc, kinh nghiệm thực tế có được bao nhiêu thôi.

20. thoccute

thoccute Thành viên mới

Địa chỉ này ở đâu vậy ạ? Em cũng đang muốn tìm đỉa chỉ tốt để học ạ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.