Nhờ Mod giúp chút ạ

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi Hanvico Online 2014, 12/8/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Hanvico Online 2014

Hanvico Online 2014 Bắt đầu nổi tiếng

Trc em có bị khóa ních 1 lần nhưng em ko rõ đã chèn link này vào topic kia ko , và ko biết bây giờ em post link này vào bài viết của em để bán hàng ko biết có vi phạm ko ạ

Nhờ mod check giúp nhé

http://enbac.com/ShopEnb4c

Thacks mod , nice day .!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hanvico Online 2014
    Đang tải...

2. support11

support11 Guest

Ðề: Nhờ Mod giúp chút ạ

Chào bạn

Vi phạm của bạn chắc là Đăng tin nửa chừng. Với những bài post bán hàng bạn nên post đủ thông tin về sản phẩm, hình ảnh, đôi lời giới thiệu về sản phẩm và giá tiền....... Với việc dẫn link đến các trang web mua bán khác hoặc fb đều có thể khiến cho việc bán hàng của bạn kém hiệu quả và vi phạm quy định ĐĂNG TIN NỬA CHỪNG do đó bạn nên hạn chế việc này nhé.

Thân chào

3. Hanvico Online 2014

Hanvico Online 2014 Bắt đầu nổi tiếng

Ý mình là giờ chèn link này vào bài viết có vi phạm nội quy của diễn đàn và bị khóa ních này ko?

4. support11

support11 Guest

Chào bạn

Mình vừa kiểm tra đường link bạn muốn hỏi, trong đó có địa chỉ gmail trùng với vài nick đã bị khóa vì vậy nick này của bạn cũng sẽ được khóa lại với lý do TẠO NHIỀU NICK.

Để tiếp tục tham gia diễn đàn, sau 7 ngày kể từ hôm nay bạn vào mục CAM KẾT CỦA THÀNH VIÊN và để lại thông tin cam kết.

Quay trở lại vấn đề bạn hỏi, nếu bạn trình bày trong topic bán hàng đầy đủ thông tin, hình ảnh sản phẩm, giá tiền và cách thức mua hàng thì việc bạn chèn thêm link này dưới bài viết cũng không vấn đề. Chú ý là link này không được lặp lại nhiều hơn 1 lần.

Thân chào

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.