Nhờ MOD kiểm tra giúp tớ sao bài đăng về đồ tiêu dùng thái và kem đánh răng của tớ

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi nenthombalan, 30/7/2013.

1. nenthombalan

nenthombalan Thành viên sắp chính thức

MOD ơi kiểm tra hộ tớ bài đang về dầu gội thái và kem đánh răng đức của tớ sao sáng nay vẫn thấy mà giờ ko thấy đâu nữa vậy

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nenthombalan
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. support2

support2 Guest

Ðề: Nhờ MOD kiểm tra giúp tớ sao bài đăng về đồ tiêu dùng thái và kem đánh răng của tớ

Chào bạn!

Bạn đã có một topic bán lẫn lộn các loại dầu gội, sữa tắm, nước giặt xả trong mục Đồ dùng gia đình. Bạn đã được nhắc nhở về việc tách topic vào ngày 23 tháng 7 nhưng đến nay bạn vẫn không tách topic. Hôm nay bạn lại tiếp tục tạo một topic bán các loại dầu gội, dầu xả, xà phòng sữa dê và kem đánh răng đồng thời kêu gọi người khác up bài hộ ngay tại trang 1 của topic. Như vậy là vi phạm quy định của diễn đàn. Ngay khi gửi tin nhắn nhắc nhở cho bạn thì Mod cũng đã gỡ bỏ các topic vi phạm qui định. Bạn vui lòng đọc kĩ tin nhắn nhắc nhở và tạo topic bán hàng với các chủng loại cụ thể như sau:

Nước giặt, nước xả, kem đánh răng bán trong mục Đồ dùng gia đình.

Dầu gội, dầu xả, xà phòng sữa dê bán trong mục Mỹ phẩm làm đẹp.

3. nenthombalan

Ðề: Nhờ MOD kiểm tra giúp tớ sao bài đăng về đồ tiêu dùng thái và kem đánh răng của tớ

Mod thân mến tớ nghĩ mod nên phân biệt cho rõ hàng tiêu dùng dành cho gia đình là cái nào và hàng mĩ phẩm là cái nào là mĩ phẩm làm đẹp nhé
    Nước giặt, nước xả, kem đánh răng , Dầu gội, dầu xả, xà phòng sữa dê
    tất cả những thứ này đều là hàng tiêu dùng hàng ngày trong gia đình chứ k phải mĩ phẩm làm đẹp nhé.

Với lại do tớ k thường xuyên check top pic dc nên thông báo của bạn tớ có nhận dc nhưng chưa kịp chuyển sang phần khác, đến khi tớ vào chuyển thì ko tìm thấy chủ đề tớ tạo đâu nữa, nên có gì mod xem lại cho tớ nhé

4. nenthombalan

ah còn tớ ko có kêu gọi up bài hộ gì cả nhé bằng chứng là câu "nếu ko mua các mẹ ủn e hộ với nhé" hầu như tớ thấy rất nhiều bài cũng có chứ đừng nói là ko có nhé mod xem lại đi

5. support2

support2 Guest

Đây là quy định của diễn đàn và bạn đã được hướng dẫn cụ thể ở trên. Đối với từng trường hợp vi phạm BQT có thể cho bạn thời gian để sửa hoặc cũng có thể ngay lập tức xóa bỏ bài vi phạm. Bạn vui lòng tuân thủ quy định.

Việc kêu gọi người khác up bài hộ là vi phạm quy định của diễn đàn và bạn thậm chí có thể ngay lập tức bị khóa nick vĩnh viễn vì điều đó. Nếu bạn gặp trường hợp vi phạm tương tự như vậy vui lòng thông báo để BQT xử lý. Bạn cũng có thể tham khảo thêm bài viết sau để hiểu thêm về nguyên tắc xử lý của BQT:

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/611705-Nguyên-tắc-Xử-lý-Ngẫu-nhiên