Nhờ Mod mở Topic để sửa bài

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi cauvongtinhyeu, 14/10/2013.

1. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Vui chơi-chém gió...^^!

Chào Mod, nhờ Mod mở lại hộ e Topic để sửa Topic theo yêu cầu
    Topic : http://www.lamchame.com/forum/showt...i-chém-gió-Topic-chung-ở-đây-nhé-Topic-bát-12

Hôm 09/10/2013 mình nhận được pm của support7 về việc yêu cầu tách các Topic, mình đã lập tức tách Topic như support yêu cầu
    Đến ngày 11/10 mình nhận được tin của Mod MSTD về việc tách topic theo 1 số yêu cầu mới.

Ngày 12/10 mình mới vào diễn đàn (tức là mới sau 24h) thì thấy Topic đã bị khóa nên ko sửa theo yêu cầu của Mod được, nhờ mod xem và mở Topic hộ mình thì mình mới có thể sửa topic theo yêu cầu được. Thanks Mod và Support

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cauvongtinhyeu
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Nhờ Mod mở Topic để sửa bài

Chào bạn,

Thứ nhất, tin nhắn nhắc bạn ngày 9/10/2013 thì sẽ tính từ ngày đó chứ không tính ngày bạn vào 12/10/2013.

Thứ hai, bạn đã tách riêng 3 bát họ 9, 10, 11. 3 bát họ này hợp lệ.

Thứ ba, bát họ số 12 của bạn không hợp lệ bởi bát đó là bát thứ tư. Cuối tháng 7, đầu tháng 8, support2 đã gửi thư nhắc nhở các chủ bát họ không mở quá 3 bát. Bởi vậy, bát số 12 của bạn sẽ được tạm dừng, bạn không có quyền mở lại topic cũ và không được quyền tách topic cho bát họ số 12. (Nếu cuối tháng 7, đầu tháng 8 bạn không nhận được thông báo của support2, bạn vui lòng thông báo lại để BQT kiểm tra lại với support2.)

cauvongtinhyeu thích bài này.
  3. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Vui chơi-chém gió...^^!

Ðề: Nhờ Mod mở Topic để sửa bài

E cảm ơn Mod,
    Về các vấn đề e xin được trình bày theo thứ tự của Mod

1. Tính từ thời điểm Mod gửi bài đầu ngày 09/10: như vậy e đã hoàn thiện đúng yêu cầu...
    Nên e nghĩ chắc cũng ko vi phạm về thời gian là 48h, vì như mod thấy các Topic về các bát họ 09 - 10 và 11 của e đều là ngày 09/10, tức là nhận được pm cái e đã hoàn thành đúng như pm của support7

Về pm thứ 2 của Mod với các yêu cầu mới được gửi ngày 11/10: mà 12/10 e vào đã thấy khóa Topic nên e mới thắc mắc ạ, tức là theo pm thứ 2 là sau 48h thì e chưa hề vi phạm về thới gian ạ. mà lúc ấy đã khóa topic nên e ko chỉnh sửa được.

2. các bát 09-10-11: Oki : E ko có ý kiến gì ạ

3. E có nhận được pm của Support2 ở thời điểm mà Mod nói nhưng đó là về việc rà soát các bát họ như yêu cầu của Support2 và lúc đó e cũng có gửi Email như Support2 yêu cầu...
    Và ko hề thấy có pm của Support2 nói về việc ko mở quá 3 bát, sau đây là các tin nhắn e đã nhận được từ Support2, Mod có thể xem lại:

Ngày 23/07:

Ngày 23/07:
    Ngày 25/07:

Và ko hề nhận được pm nào nữa như Mod nói ,,,,nhờ Mod xem lại hộ e, cảm ơn mod