Nick Korean cam kết tham gia diễn đàn lamchame và sử dụng duy nhất 1 nick này

Thảo luận trong 'Cam kết của thành viên' bởi minh_dang_nguyen, 19/12/2012.

1. minh_dang_nguyen

minh_dang_nguyen Bắt đầu tích cực

Dear Mod,

Mình ở bên Titi Shop, trước đây bên mình có sử dụng nick Korean - bán thời trang và phụ kiện thời trang Hàn Quốc cho bé và đã bị khóa và liệt trong danh sách người bán hàng không trung thực do nhân viên phụ trách pr bên mình up bài và tung hứng nhiều lần, đã bị mod nhắc nhở và banned nick vĩnh viến.

Sau đó mình có sử dụng nick always_think_of_you, nick này không có vấn đề gì, tuy nhiên mình chưa dùng nick này và viết cam kết tham gia diến đàn.
    Nên theo nội quy và yêu cầu của diễn đàn, mình xin lập 1 nick mới là: minh_dang_nguyen và xin cam kết sử dụng duy nhất 1 nick này để tham gia diễn đàn.
    Vậy xin mod chấp nhận cho mình được tham gia diễn đàn với nick minh_dang_nguyen và địa chỉ điện thoại của shop mình.
    Mình xin cam kết tuyệt đối tuân theo nội quy và tham gia diễn đàn lành mạnh, không up bài , tung hứng và vi phạm nội quy diễn đàn.

Xin trân trọng cảm ơn các mod,
    Titi Shop

Xem thêm các chủ đề tạo bởi minh_dang_nguyen
    Đang tải...

2. minh_dang_nguyen

minh_dang_nguyen Bắt đầu tích cực

Ðề: Nick Korean cam kết tham gia diễn đàn lamchame và sử dụng duy nhất 1 nick này

bên mình đã cam kết là người bán hàng trung thực và đã mua topic dính tháng 11,12/2012 và tháng 1/2013
    Nhờ mod đưa dùm mình topic: http://www.lamchame.com/forum/showt...t-sữa-Medela-amp-phụ-kiện-hàng-công-ty-cũ-mới
    Làm topic dính trong mục ĐỒ CHƠI, ĐỒ DÙNG VÀ DỊCH VỤ CHO BÉ tại lamchame từ nay cho đến hết tháng 1/2013 như đã đăng ký.
    Xin chân thành cảm ơn các mods