1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Dismiss Notice

Cần giúp: Nợ Môn Học

Thảo luận trong 'Học tập' bởi gianggiang1234, 13/2/2017.

1. gianggiang1234

gianggiang1234 Thành viên tập sự

Xin chào các chị , cô , dì, bác... em hiện đang là sinh viên năm cuối và sắp ra trường nhưng có 1 vấn đề là em nợ 1 môn và nguy cơ không ra trường được. Môn em nợ là thể dục , nhưng hiện em đã đi làm và đang chuẩn bị luận văn tốt nghiệp ở dưới quê, 1 phần em bị bệnh tim rồi huyết áp cao nữa ( quê em ở miền trung ), xong xuôi hết là tháng 8 nhận bằng là về quê làm luôn , vì vậy mà rất khó học mà thầy này rất khó tính phải học mới cho điểm và bây giờ em chả biết tính như thế nào nữa. Cuối năm mà không tốt nghiệp chắc chết mất. Mọi người cho em một lời khuyên đi ak.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi gianggiang1234
    Đang tải...

2. thachhoangtuan

thachhoangtuan Thành viên chính thức

sinh viên mà, phải nợ môn không nợ thì không phải là sinh viên, mà nợ môn thể dục hả, nghe thấy bạn hơi bị yếu ấy.

3. Chó đô li

Chó đô li Thành viên mới

Bạn có thể thuê hoặc nhờ ng đi học hộ

4. sieuham

sieuham Thành viên chính thức

nếu bệnh tim và cao huyết áp có thể làm đơn xin miễn học thể dục mà bạn, hoặc làm bài kiểm tra lý thuyết là xong. bạn đưa bệnh án ra chắc ko thầy cô nào cho bạn học thể dục đâu :D

5. Baubi'mom

Baubi'mom Thành viên chính thức

Bn đi khám r xin giấy chứng nhận bệnh tật của bệnh viện ý,rồi đem qua trường xin miễn giảm vù lý do sk đc mà

6. no_name1990

no_name1990 Thành viên đạt chuẩn

Ý kiến có vẻ hay đó. Nếu bạn hiện tại chưa đăng ký nên xác định thêm 1 kỳ nữa đi thôi. @@. Bây giờ mới tính thì xác định đi thôi. Đăng thêm 1 kìa học môn thể dục nữa được. Không biết bạn này có được chọn môn không thì chọn môn nhẹ nhàng thôi. Trước mình học BK chỉ cần đi học đầy đủ là cho qua mà.