Cần giúp: Nỗi khổ vòng một lép !

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi hientrinhmt, 13/11/2012.

1. hientrinhmt

hientrinhmt Mẹ cu Bi - 0978 693 808

Ðề: Nỗi khổ vòng một lép !

em nghe nói uống sữa đậu nàh, ăn nhiều đậu phụ là giúp nam giới giảm ham muốn đó, các chị cứ cẩn thân nhá, cái gì cũng có hai mặt chưa chắc tốt hoàn toàn nhưng cũng chưa hẳn xấu hoàn toàn, sữa đậu nành tốt cho con gái hơn nhé. Nhiều chị nói là lấy nhau rồi thì tính tình mới làm bạn sống hòa thuận và hạnh phúc hơn. nhưng theo thống kê của khoa học hôn nhân và gia đình ấy, em không nhớ chính xác là em nghe hay đọc ở đâu mà có 70 %cuộc li hôn là xâu xa là do mâu thuẫn trong sinh hoạt vợ chống đó. Em thì chưa có chồng nên cũng chẳng hiểu rõ vấn đề này như thế nào cả. Đại lại nói chung là nếu thiên bẩm tốt thì cung tự hào hơn chút, em nhớ có lần hồi còn nhỏ ông nói cái câu liên quan tới chị em kém V1 đại ý là đàn ông không râu chẳng khác nào đàn bà không vú. nghe xong chỉ biết cười, lớn lên tá hỏa mình kém V1. hì hì.

Đang tải...

2. anhhuyhoanglong

anhhuyhoanglong Bắt đầu nổi tiếng

hix hix vậy hả bạn, vậy phải chuyển nhanh thôi

3. anhhuyhoanglong

anhhuyhoanglong Bắt đầu nổi tiếng

hjhj mẹ nó nói thế mình cũng đang lên mạng tìm hiểu đây, đúng đấy mẹ nó ak.

4. bopyeu_90

bopyeu_90 Thành viên kỳ cựu

Chuyển sang uống sữa nguyên kem ko đường ấy ạ, còn nếu ko sợ nhiều chất ngọt quá thì uống sữa đặc ông thọ là nhanh nhất, em lười uống nên gầy vẫn hoàn gầy.

5. hientrinhmt

hientrinhmt Mẹ cu Bi - 0978 693 808

mẹ nó ơi, uống sữa ông thọ thì nóng lắm ấy không tốt lắm đâu, em thấy có anh người yêu con bạn em ấy, sau khi được nó chăm bẳm thì tăng tận gần 10kg. Bí quyết là anh ấy ăn uống điều độ lắm, sau khi buổi chiều đi làm về ấy còn ăn cả cơm nguội trước giờ ăn, tối tầm 9, 10 lại ăn nhẹ, 1 ngày ăn tới 4, 5 bữa và anh ấy hay uống sữa tươi lắm, toàn mua bình lit về bỏ tủ lạnh uống nhiều lắm, còn hay uống cả cocacola với pesi nữa, giờ anh ấy gần 70kg rồi.

6. yentrang1610

yentrang1610 Thành viên đạt chuẩn

Thấy ngực lép cũng chẳng ảnh hưởng gì nhiều đến sinh em bé đâu mẹ nó, tùy cơ địa mà nhiều hay ít sữa thôi. nếu ít sữa quá thì chắc lại phải cho bé ăn ngoài. Chị cùng cơ quan đi nâng ngực ở đông á về bảo là nâng ngực cũng chẳng ảnh hưởng gì đến việc cho con bú vì túi ngực đặt ở ngoài ko liên quan gì đến tuyến sữa luôn. nếu vòng 1 mẹ nó lép quá thì có thể đi nâng cấp.

7. CherryJimy

CherryJimy

V1 to lên đc hay ko là còn tùy cơ địa mỗi ng mn ạ, trc tuổi dậy thì ăn uống vào thì mới cải thiện đc, còn sau đó thì khó, những ng có cơ địa ko phát triển đc nữa thì ko thể tăng v1 đc. E có đọc cái này trên báo rồi. Kiểm chứng là con bạn e vs e, nó uống bột đậu tăng v1, rồi ăn uống đủ kiểu nhưng ko tăng đc nữa, còn e uống sau nó, uống thêm cả thuốc nữa vs kết hợp massage thì tăng vù vù :D hjhj. Đấy là do cơ địa mỗi ng mn ạ, cứ chấp nhận thôi, đc cái này mất cái kia, đừng ghen tị làm gì. Như con bạn e đc cái cao to, trắng trẻo, xinh hơn e, còn e nấm lùn, đen thui thủi nhưng đc cái ngực cũng có tí :D

8. Tũn yêu của mẹ

Tũn yêu của mẹ Thành viên đạt chuẩn

Giờ các dịch vụ nâng ngực phát triển mà, ra tmv nâng ngực cũng rất OK. :D Theo mình thì bạn nào muốn nâng ngực nên qua Kangnam làm cho tốt nhé

9. huongly190

huongly190 Thành viên đạt chuẩn

gì chứ vòng 1 nhỏ thì chỉ có đi nâng thì mới ăn thua. Chứ còn ăn uống chẳng có tác dụng đâu.

10. nhung.dk1

nhung.dk1 Thành viên sắp chính thức

Thấy bên chỗ Thu Cúc cũng được bạn ạ,

11. cunbongbuoi

cunbongbuoi Thành viên tích cực

Sáng nay được bà cô nước ngoài làm Viện mỹ phẩm cao cấp hướng dẫn làm đẹp, cho mình 1 đống mỹ phẩm! Ôi sao trùng hợp thế hôm trước em cũng mua ở Shop Cún Ken === http://mypham-hanvy.com/ Dùng thích thật, da em cứ căng trắng mịn màng!