Phản Hồi Về Công Ty Quảng Cáo Siêu Việt

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi Catredoftu, 12/8/2016.

1. Catredoftu

Catredoftu Thành viên chính thức

"Tôi cam kết rằng thông tin này trung thực và chịu trách nhiệm cá nhân trước pháp luật về những thông tin mà tôi đăng lên diễn đàn LÀM CHA MẸ."

Mình xin cảnh báo các bố mẹ định tìm kiếm trên google và lựa chọn công ty quảng cáo siêu việt thi công biển quảng cáo. Công ty này trả nhiều tiền để đứng đầu danh sách kết quả tìm kiếm (giacongquangcao.vn/gioi-thieu.html) nhưng sản phẩm và dịch vụ cực kém. Mình có đặt thi công biển LED với giá 3.550.000 vào tháng 5/2016, thấy công ty làm chậm so với cam kết lúc đặt cọc 3 ngày mà không giải thích gì. Sau 3 tháng sử dụng, đèn tự nhiên không sáng nữa, mình gọi bảo hành vì được hứa bảo hành 1 năm. Mình gọi mr. Đức 0946092389 thì được hẹn hôm sau sẽ cho người đến kiểm tra. Mình đợi hoài không thấy ai, gọi lại thì nó ko nghe máy. Mình gọi vào số phụ trách kỹ thuật trên website 0912586179 thì được hẹn sẽ cho người khác đến kiểm tra nhưng mấy ngày cũng không thấy đâu. Viết email thì nó hẹn 1 lần nhưng cũng ko thấy đến, rồi ko thèm trả lời gì nữa. Nó có thể ăn không của người ta 1 lần nhưng sẽ không sống yên thân với kiểu làm ăn đấy đâu mà. Mong các bố mẹ đề phòng kẻo lại giống em tiền mất tật mang. Bây giờ có lắm bọn làm ăn chộp giật bỏ tiền quảng cáo leo lên đầu các doanh nghiệp nghiêm chỉnh xuất hiện trên google lắm.
    https://mail.google.com/mail/u/0/?u...3&siml=1567d0b5f35b788f&siml=1567f4dd0c9e1eda

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Catredoftu
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/8/2016
  2. Em Gái Tháng 11

Em Gái Tháng 11

Làm ăn đàng hoàng, đứng đắn còn ko ăn ai nữa là cái kiểu chộp giật như này. Như thế thì chỉ lừa người ta được 1 lần thôi.