phản hồi về nick mailan1992 bán dầu gội loreal

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi cuacoi217, 18/3/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. cuacoi217

cuacoi217 Bắt đầu tích cực

http://www.lamchame.com/forum/showt...-sữa-rửa-mặt-tẩy-da-chết-40k-phấn-phủ-kem-nền
    đây là topic của bạn ý, trước mình có mua ở topic của ban này ( topic khác ko phải topic này)
    thấy mẹ này rao thanh lý cặp dầu gội đầu loreal , trong hình là mầu hồng, mua hộ nhưng người ta ko lấy blabla nhưng đến khi giao cho mình lại lài cắp mầu vàng , mình có thắc mắc thì bạn ấy ko nói gì, mấy hôm sau lại thấy bạn cũng y xì trên 1 topic khác ( topic có đường link ) cũng nói là mua hộ nhưng người ta không lấy , vì trước đây mình có đi gội đầu ở ngoài hàng 1 lần , dầu loreal dùng rất thích, nhưng khi mua của bạn ý về lên gàu rất nhiều , và hôm qua mình có mang ra 1 salon tóc đại diện hãng của loreal , người này xác nhận là fake , vì mùi ko giống 1 tí nào luôn , chất lượng dầu xả cũng thế , chẳng nhẽ bạn mailan toànb án đồ fake à, ai là nạn nhân mua dầu cảu bạn này lên tiếng xác nhận hộ mình với

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cuacoi217
    Đang tải...

2. cuacoi217

3. cuacoi217

4. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: phản hồi về nick mailan1992 bán dầu gội loreal

Mod đã yêu cầu mailan1992 vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu mailan1992 không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này. Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn.

shopnhimsochoannha thích.
  5. mailan1992

mailan1992 Banned. Cẩn thận người này không trung thực!

Ôi, bộ dầu gội loreal mình được cho nhưng không dùng tới mình mang thanh lý đi thôi.........mình chưa bao giờ nói là mua hộ ai mà người ta không lấy rồi đem thanh lý cả, với bộ dầu gội mình cũng thanh lý lâu rồi nên giờ cũng không nhớ là đã thanh lý cho ai ạ. vì topic mình đăng thanh lý cũng có rất nhiều mẹ vào ủng hộ, có mẹ trả giá, có mẹ lấy nhưng cũng có mẹ trả giá lại để đấy rồi không có hồi âm lại.... giờ mẹ có nick cuacoi127 nói mua ủng hộ mình bộ dầu gội về dùng nhưng thấy lên gầu rồi mang bộ dầu gội đi hỏi là fake hay auth....cái này thì mình cũng chịu không trả lời được, vì không nhớ là mẹ nó mua từ bao giờ và cũng không thấy mẹ nó liên lạc lại với mình khi dùng bộ dầu gội......giờ tự nhiên đưa vào mục đối chất thế này thì tớ chịu,bó tay .com không nhớ là mình có thanh lý bộ dầu gội loreal cho mẹ nó không nữa.
    Với dầu gội thì có người hợp thì không sao có người không hợp cũng lên rất nhiều gàu. Ví dụ như nhà tớ dùng dầu gội Rejoice chẳng hạn, không hợp tớ cũng bị lên rất nhiều gàu ạ. Thấy vậy tớ ngưng dùng rồi đổi dầu khác, chứ giờ đi mua dầu gội ở 1 cửa hàng mà về gội không hợp lại đi ra cửa hàng khác hỏi là fake hay auth thì tớ nghĩ là cái cửa hàng mà mình đang hỏi chắc chắn là họ sẽ nói là fake thôi ạ........... Với đồ mình cũng được cho rồi mang thanh lý thôi ạ.........

thamthtshopnhimsoc thích.
  6. cuacoi217

bạn à , chẳng nhẹ bạn được nhiều người cho như toàn dầu gội lỏeal thế hả bạn, bạn có thể nhìn thấy 2 topic của mình mà , 1 cái bạn lấy hôm 17/1 , 2 ngày sau mình đã mua của bạn, đến 22/1 lại làm thêm 1 topic nữa mọi người còn ngạc nhiên là sao bạn thanh lý gì mà như bán đò nưa cơ, mình có vào coment topic đó mà , mọi người có thể vào cả 2 topic mà mình trích dẫn, bạn ạ hôm mình ra của hàng , mang dầu gọi ra đấy , chủ của hàng chỉ nói là mùi dầu của chỉ khác hẳn mùi dầu gội của em , thế thôi ,và họ đưa cho mình chai dầu và hôpij xả của họ để mình xem , thì mình ngủi thấy 2 mùi hoàn tàn khác hẳn nhau , dầu xae loreal mầu vàng chứ ko phải mầu trắng như của bạn bạn nhé, các mẹ hay gội dầu loreal có thể vào xác nhận hộ mình , dầu xả của loreal mầu gì được mà

7. cuacoi217

bạn có thể đọc kĩ topic của bạn nhé , "Bộ đôi dầu gội Loreal của Pháp,dầu gội 500ml, dầu xả 750ml
    nhờ mua hộ 700k, thanh lý 330k" bây giờ bnanj lại bảo có người tặng à
    http://www.lamchame.com/forum/showt...ấn-phủ-bộ-dầu-gội-tẩy-da-chết-40k-nhanh/page2
    không hiểu trong cái topic bán hàng này , có bao nhiêu mẹ mua được dầu gộ đầu như mình
    còn tại sao bây giờ mình mới lên đây để nói , vì mình mua lâu rồi, là vì mới đầu mình tin tưởng là đâu gội thật nên cứ gội hàng gần nhà thôi , sau đây đi cắt tóc thì mơi mang đi đến nới cắt tóc , thì thấy bộ của mình khác xa bộ của người ta nên mới lên đây cần mẹ nó vào đối chứng, nếu thúc sự mẹ nó chỉ có 1 bộ dầu gội thì mẹ nó phải biết là bán cho ai chứ , vì mình cũng nhớ mẹ nó ship hàng mà

8. mailan1992

mailan1992 Banned. Cẩn thận người này không trung thực!

từ hôm 17/1 tức là trong tết ạ, đến giờ là 18/3/2013. Vậy nếu bạn đã ủng hộ mình bộ dầu gội loreal thì sau khi dùng thấy không được sao bạn không liên lạc gì với mình trong tết?... Giờ đã 2 tháng rồi bạn lại vào mục đối chất nói vậy thì mình bó tay, chịu thôi bạn ạ, vì giờ mình không có thanh lý bộ dầu gội ý nữa.
    Với 2 tháng rồi mình cũng không nhớ đã để lại cho bạn bộ dầu gội ý vào lúc nào cơ bạn ạ..... đồ mình được cho bạn nhé, cho nhiều hay ít thì cái ý là quyền ở người cho, tớ cũng chẳng thắc mắc ai cho tớ nhiều quá hay ít quá,... làm gì. Người nhà cho thì cứ nhận, không dùng tớ lại mang thanh lý, chứ giờ bạn thắc mắc thế thì tớ chịu, bó tay .com không trả lời được bạn.
    Bạn thông cảm cho tớ nhé.

shopnhimsoc thích bài này.
  9. cuacoi217

vì mình dùng có 1 lần nên còn chẳng nhớ mùi nó như thế nào , sau khi mua của bạn về mình vẫn dùng cho đến mấy hôm trước mình ra salon tóc thì biết là hàng fake, nên thấy khó chịu lên mạng để nói cho mọi người biết mà cảnh giác thôi , của đáng tôi mình cúng có lọi tự nhiên tham rẻ , đúng là các cụ nói ko sai, của rẻ là của ôi
    hôm qua mình về thử lấy tao cào qua lớp date thì thấy nó còn bay hết cơ , đúng thật là xã hội chẳng biết đâu mà lần , cứ nghĩ ai cũng thật thà rồi có ngày ăn cám, mình lên đây mong các mẹ lưu ý đùng mua phải hàng fake rồi về khó chịu như mình, mãi mới phát hiện ra

vitcon29Memem thích.
  10. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Trong trường hợp này cuacoi217 chưa đủ căn cứ để kết luận mailan1992 bán hàng fake bởi:

- Hàng của bạn đã mua quá lâu, và trong quá trình sử dụng bạn không có thắc mắc gì. Bạn chỉ thắc mắc khi một bên bán hàng khác kết luận là hàng fake.

- Khi nhận sản phẩm không đúng như đã đặt hàng, bạn vẫn chấp nhận. Điều đó là bạn đã tự nguyện đồng ý chấp thuận giao dịch.

Về phía mailan1992: Bạn lưu ý về hàng hóa của bạn. Nếu một người nữa có phản hồi tương tự khi dùng hàng của bạn, bạn có thể sẽ mất quyền bán hàng tại lamchame.com vĩnh viễn.

Qua topic này, Bqt một lần nữa nhắc lại: trước khi mua bất cứ sản phẩm có thương hiệu, các bạn nên có kiến thức về sản phẩm để tránh mua phải hàng nhái/hàng giả.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.