Phản Hồi Về Nick Seriloc.

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi doublega, 8/8/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. doublega

doublega Bắt đầu nổi tiếng

Bạn à!
    Bạn lại tự quá mọi vấn đề lên rồi đó bạn,
    Tớ đã rút lại ngay lời nói đó khi có một bạn khác vào comment rồi bạn nha! Nói là phải giữ lấy lời, nói được thì làm được bạn ạ! Quan điểm của tớ vậy
    Tớ đọc comment của bạn ấy tớ thấy hài chứ tớ nghĩ bạn ấy cũng chẳng có gì xúc phạm đến bạn cả, bạn đọc cả câu bạn ấy comment về tớ đi thì thấy điều đó, không riêng gì bạn đâu nha!
    Còn tớ nói lại, vì bạn không chịu nhận trách nhiệm nên tớ buộc phải truy từ nguồn gốc xuất xứ của cái túi này, và chính bạn nói là chồng mua tặng nên tớ chỉ nói lại và tớ chỉ cần hai bên cùng đến check taị chính store mà chồng bạn mua tặng bạn thôi.
    Đọc lại comment đi xem ai là người xúc phạm người khác trước đã nhé, bạn nói tôi mua đi bán lại lãi, ngần ấy túi hiệu thì này nọ.... xin lỗi bạn nhé, tôi chả giàu hơn bạn đâu nhưng tôi hơn bạn là nói được và làm được. Sai thì sửa, OK?
    Đến đây thì em xin phép Mod vào nhận xét ạ!

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. doublega

Thực tế người mua có đi check rồi đó e, cơ mà show ra thì lại không tin mà cứ đòi phải vào đối chất trên diễn đàn,
    Giờ thì không biết ai là người sẽ thực hiện phán quyết quyền trọng tài là Mod của diễn đàn đây?

3. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Khóa nick @seriloc vĩnh viễn bởi lý do: Tạo nhiều nick, nick của @saobang00000. Nick này sẽ không được quyền bán hàng tại mục Thanh lý vĩnh viễn. Nếu các bạn thấy nick trên tạo nick mới, các bạn vui lòng thông báo để BQT xử lý kịp thời.

Qua giao dịch này các bạn lưu ý: Với các mặt hàng giá trị lớn, các bạn nên check hàng kỹ trước khi thanh toán (hoặc ngay sau khi nhận hàng) để thông báo tình hình cho người bán. Tránh trường hợp nhận hàng quá lâu rồi mới thông báo tình trạng hàng lỗi.

doublega thích bài này.
  4. doublega

Dear Mod & mọi người,
    Trước tiên mình rất cám ơn sự công tâm & các nhận xét của mọi người trên diễn đàn.
    Đúng ra là mình thực lòng không muốn nhờ đến Mod cho vụ này đâu nhưng bạn nói có lý là vì mua trên diễn đàn lamchame nên nhờ Mod bên này là trọng tài. Bạn ấy nhất quyết rằng sẽ tôn trọng quyền phán quyết của Mod.
    Tuy nhiên thực tế thì như Mod & mọi người thấy đấy,
    Dù sao đây cũng là bài học cho cá nhân mình & các mẹ nhỡ có thích món đồ hiệu nào đó hic...
    Xin trân trọng cảm ơn Mod & mọi người.
    Chúc diễn đàn ngày một phát triển & được sự tin cậy của các bố mẹ
    Trân trọng
    Vu Doublega

hoai_thu thích bài này.
  5. doublega

Uh mình cám ơn!
    Mình cũng rút kinh nghiệm bạn à
    Thật ra mình không tiếc 2tr8 vì nó khong phải là số tiền quá lớn nhưng mình tiếc cái công sức mình chứng minh để em ấy thừa nhận.
    Nhưng xin lỗi bạn & Mod: Nói chuyện với người chưa từng xài túi hiệu nói làm gì, vì bạn ấy thích tỏa sáng nên mình đối chất để cho mọi người thấy cái sự ngô nghê của bạn ấy thôi.
    Mình không coi thường ai hết vì mình không giàu nhưng mình có lòng tự trọng và mình ghét nhất là nói mà không làm, sai thì sửa, đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại.
    Người biết sai không nhận không biết đâu là bờ thì cuộc đời khó đi lên lắm bạn à!
    Chúc bạn ngày làm việc vui vẻ!

6. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

Mẹ seriloc nói chn mình thấy hài quá, như kiểu đánh trống lảng í. Đang đối chất về chn cái túi thì tập trung xem cách giải quyết ntn đi (mà rõ rành cách giải quyết của mẹ doublega rất trung thực và công bằng!) thì lại cứ đi moi móc, kêu bị xúc phạm nọ kia, rồi bày đặt tự ái rồi văn vẻ "giày nghèo, tự trọng....". Nói chung càng nói càng chứng tỏ có vấn đề, nếu ngta có lòng tự trọng và thật sự tin là mình đúng thì phải tìm cách chứng minh là mình đúng chứ ko phải nói những điều cao xa viển vông thế đâu ạ!

doublega thích bài này.
  7. doublega

Chuẩn bạn à!
    Theo dõi từ đầu đến cuối thì thấy cứ vòng vo mãi... thật ra tớ tôn trọng đối chất nên thôi cứ reply bạn ấy chứ ngay từ đầu tớ biết chắc lấy đâu túi mua chính hãng!
    Bản thân đã rất mâu thuẫn: Túi mua chính hãng mà lại không dám mang túi đến store đó để check rồi lại show ra bài cảnh báo không nên đến hãng check ...= = > Kết túi FAKE.
    Muốn tớ tự mang đi check trong khi tớ check rồi cơ mà khi đối chất lại muốn tớ tự mang đi = = => FAKE tiếp
    Giờ thì khóa face rồi, tớ tìm được face khác nhưng nói thật chả đáng để bóc tiếp, nên thôi

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.