Quyên góp

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi pyky, 25/2/2005.

1. Brightmoon

Brightmoon Thành viên tích cực

Mình đã nhận được 500.000đ từ mẹ Hoadiemtuyet, trong đó 200.000đ ủng hộ bé Hồ Tú Tú và 300.000đ ủng hộ quỹ hỗ trợ những hoàn cảnh đặc biệt của diễn đàn.

Hiện giờ toàn bộ số tiền trên vẫn đang ở tài khoản của mình. Mình sẽ chuyển 200.000đ đến tài khoản của gia đình bé Tú một cách sớm nhất. Còn 300.000đ ủng hộ quỹ hỗ trợ ... của diễn đàn tạm thời vẫn để ở tài khoản của mình. Chắc chắn vẫn còn nhiều hoàn cảnh đáng thương cần dự giúp đỡ của mọi người lắm. Mẹ nào biết cứ post lên diễn đàn để chúng ta cùng đóng góp nhé.

Cảm ơn tấm lòng của mọi người lắm lắm.

Đang tải...

2. Bi's mom

Bi's mom Thành viên chính thức

Bác BM ơi,
    Mình cũng muốn gửi 200.000 giúp đỡ gia đình bé Tú Tú nhưng từ hôm nọ đến giờ bận quá nên chưa có lúc nào ra ngân hàng để chuyển khoản được. Mình có thể gửi cho BM vào hôm offline thứ 7 tới và nhờ BM chuyển luôn 1 thể được không? Cám ơn BM nhiều nhé.

3. Brightmoon

Thứ 7 cũng được mẹ Bi ơi. Hẹn gặp mẹ Bi ở đó nhé :D .

4. Brightmoon

Được sự đồng ý của mẹ Hoadiemtuyet, mình sẽ trích tiếp 200.000đ gửi cho Khánh Thy (100.000 còn lại vẫn nằm trong tài khoản của mình).

Mình cũng đã nhận được 200.000 giúp bé Tú từ mẹ Bi's mom trong buổi offline ngày 16/4 vừa rồi.

Còn mẹ nào muốn gửi gắm gì nữa không để mình chờ rồi chuyển luôn thể. Khi nào chuyển xong sẽ báo cáo tiếp.

Xin hết ạ :D .

5. Hoa diem tuyet

Hoa diem tuyet Thành viên mới

Ủng hô cháu Minh và Bình

Chào mẹ Brightmoon,

Hôm nay mình mới vào đọc mấy tin mới trên diễn đàn, biết được hai trường hợp của cháu Minh và Bình. Trong tài khoản của diễn đãn mình chỉ còn 100.000, mình chia đôi cho mỗi cháu 50.000. Khi nào tập trung đủ và gửi đi thì nhờ mẹ brightmoon gửi giúp mình với nhé.

Mình cảm ơn nhiều!