3 tháng giữa: Ra Máu Khi Mang Thai Sau Khi Đặt Thuốc

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi mai lien, 3/11/2010.

1. mai lien

mai lien Thành viên chính thức

Các mẹ ơi cho e hỏi với e mang thai được 21 tuần e đi khám thì bsi bảo e bị viêm âm đạo còn trộm vía thai nhi phát triển. Bsi cho e đặt thuốc nhg e đặt đến viên thứ 2 thì ra 1 ít máu e sợ quá liệu có sao ko ạ?:( E thấy dì e bảo uống nước đun từ lá sen nó sẽ an thai và cầm máu liệu có đúng ko ạ? E có nên uống ko ạ? các mẹ giúp e với......

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mai lien
    Đang tải...

2. me_bon_bon_

me_bon_bon_ Thành viên mới

Ðề: các mẹ giúp e với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Không chủ quan được bạn ạ , bạn nên đến BV Phụ Sản khám đi thôi

3. mekuMit2011

mekuMit2011 Thành viên chính thức

Theo mình tốt nhất bạn hỏi bác sĩ xem sao. Đợt mình 9w cũng bị, nhưng bác sĩ không cho đặt gì, nói chưa được 12w thì ko nên đặt gì, cho mấy gói bột về pha để rửa. Sau đó 15w vẫn bị và có vẻ nặng hơn, lúc đó bác sĩ mới cho thuốc đặt riêng dành cho bà bầu, nhưng chỉ đc đặt đúng 5 viên 5ngày ko được hơn. Sau đó hết luôn, từ đó đến giờ 27w ko bị lại. Mà hồi trước khi có bầu, mình bị viêm lộ tuyến, tức là dễ bị và dễ tái đi tái lại. Nhvng từ đợt đặt 5 viên đến giờ (trộm vía) rất sạch sẽ. Mình khám ở bác sĩ Hoa (viện C), phòng khám ở HỘi vũ, trước ở 86 Tô Hiến Thành.

4. sumotintin

sumotintin Mẹ ĐK

E nghĩ chị nên nghe theo các mẹ ấy đi,kinh nghiệm của những người đi trước mà

5. mai lien

mai lien Thành viên chính thức

E cám ơn các mẹ đã giúp e. E đã hỏi cô bsi thì đc nói là đặt thc bg các mạch máu nó dãn ra và chảy máu đặt hết 12 viên rồi đến khám lại. E cũng ko biết nên thế nào nữa. E hoang mang quá. E muốn hỏi các mẹ có mẹ nào đã uống nước đun từ lá sen khô chưa? e thấy bảo uống thì nó an thai có phải ko ạ?