Ruốc Tôm Sú, Ruốc Bề Bề, Ruốc Hàu - Những Thược Phẩm Giúp Trẻ Ăn Ngon Và Bổ Dưỡng

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi nguyennhatdat, 4/10/2017.

1. nguyennhatdat

nguyennhatdat Thành viên tập sự

Các mẹ thân mến !
    Có rất nhiều thực phẩm tốt cho trẻ nhỏ, có rất nhiều thực phẩm khắp Á, Âu, Mỹ... mà các mẹ đã và đang chăm sóc bé nhà mình.
    Hôm nay, mình muốn chia sẻ với các mẹ một vài sản phẩm hoàn toàn từ tự nhiên và bổ dưỡng thuộc top đầu luôn. Đó là Ruốc Tôm Sú, Ruốc Bề Bề và Ruốc Hàu.
    Tất cả đều được làm từ 100% nguyên liệu tươi, qua quá trình chế biến công nghệ cao nên dưỡng chất hoàn toàn còn nguyên vẹn. Ruốc rất thơm ngon, bổ dưỡng và rất hấp dẫn nữa.... Trẻ nhỏ, trẻ lớn hay cả người già cũng " nghiện " luôn nếu được ăn thử.
    Cu Bi nhà mình trước đây cũng thuộc hàng ngũ lười ăn bậc nhất của khu phố, hôm nào cũng phải lăn lộn cả tiếng đồng hồ " đánh vật" và " ăn rong" khắp ngõ ngách hàng xóm láng giềng....mới được vài thìa. Vậy mà từ khi mình mua Ruốc Tôm Sú về, cho cu Bi ăn .... thật không ngờ cu Bi lại còn tự xúc cho vào miệng và ăn một cách ngon lành cành đào.
    Thấy cu Bi có vẻ thích, mình để cu Bi tự " đạo diễn ".....rồi mua thêm Ruốc Hàu, Ruốc Bề Bề cho cu Bi đổi bữa. Sau một thời gian nhìn lại, mình thực sự thấy khoảng thời gian trước đây quá gian nan cực nhọc cho cả gia đình. Cứ nghĩ lại thì rơi nước mắt vì thương con nhỏ " bị ép " rồi thấy mình như " phát khùng" bởi bữa ăn không trọn vẹn cho con....!
    Bây giờ mới có thời gian để lên diễn đàn chia sẻ với các mẹ và cũng rất mong các mẹ tìm được cho con mình những thực phẩm tốt nhất, bổ dưỡng nhất và đặc biệt là con ăn thấy ngon nhất.
    Trước đây, mình thường đặt mua dưới Quảng Ninh mới có loại ngon và an toàn ( bởi đó là hàng đặc sản vùng miền mà QN đã xuất đi rất nhiều nước trên thế giới ).
    Chúc các mẹ có nhiều thời gian hơn, chúc các con ăn ngon miệng hơn nhé !
    Cảm ơn diễn đàn rất nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyennhatdat
    Đang tải...

2. nguyennhatdat

nguyennhatdat Thành viên tập sự

Mời các mẹ cứ comment ý kiến nhé, các mẹ chính là người thông thái nhất cho các bé đó.

3. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

b còn bán k ạ

4. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

sản phẩm có ngon không ạ, mn cho nhận xét đi